Akina Dada na haya Madera mnayovaa siku hizi

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,780
Points
2,000

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,780 2,000
Yako very transparent...yaani yana akisi yote yaliyomo ndani

Lakini nimegundua kabisa madera haya yanayoakisi mnayavaa makusudi kabisa na mnatembea nayo mtaani.

Pia nimefahamu siku hizi hamvai underskirts...wala tight ambazo atleast ziyashikilie makalio yasichezecheze.

Sasa swali.

Hivi kwanini mnatufanyia hivi !?? Mnatutaka nini.!?

Na vi chupi hivi mnavyovaa siku hizi ni kama kamba yani unaona kila kitu.

Kwakweli hili lijadiliwe hapa.

Nia yenu ni nini hasa!?
 

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
2,981
Points
2,000

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
2,981 2,000
Yako very transparent...yaani yana akisi yote yaliyomo ndani.
Lakini nimegundua kabisa madera haya yayoakkisi mnayavaa makusudi kabisa na mnatembea nayo mtaani.

Pia nimefahmu siku hizi hamvai underskirts...wala tight ambazo atleast ziyashikilie makalio yasichezecheze.

Sasa swali.

Hivi kwanini mnatufanyia hivi ....!?? Mnatutaka nini.!?

Na vi chupi hivi mnavyovaa siku hizi ni kama kamba...yani unaona kila kitu.

Kwakweli hili lijadiliwe hapa.

Nia yenu ni nini hasa!??
Bila picha huu uzi wako hujautendea haki kabisa yani

Sent using Jamii Forums mobile app
 

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,780
Points
2,000

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,780 2,000
Aisee nimekutana na mdada hapa shoppers plaza kwenye ATM hilo dera kama kanga yani unaona kbs mpk chu.pi.


Hivi siku hizi hamna magagulo?
Mi sielewi kabisa...

Alafu ikitokea kainama akiinuka..dera linashikana na mstari wa ikweta.basi analivuta kwa milegeee....
 

Forum statistics

Threads 1,366,339
Members 521,454
Posts 33,367,303
Top