Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akina dada, lengo lenu ninini hasa??????????????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sinai, Feb 28, 2011.

  1. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :mullet::mullet::mullet::mullet::mullet:Wajameni, last week-end nilihudhuria harusi moja hivi, nilipo fika ukumbini, nilikutana na wanadada takribani wote wamevalia vinguo vya utatanishi!!!? Wengi wao walivaa nguo za kubana sana na trasparency yaani zinaonyesha kufuli zao zilipo anzia hadi zilipoishia, na wale waliovaa chachandu nazo zilikuwa zinaonekana wazi wazi! Ilipo fika wakati wa kujimwaga, wakawa wanashindani kukata mauno mbele ya wanaume, huku wakiinama wakiwa wanajua kabisa kuwa wamevaa vimini tena vya hatari!

    Wadada lengo lenu hasa ninini hapo? Kuwatamanisha wanaume? Kuonyesha kwamba mnajua kukata mauno??????????????:mullet::mullet::mullet::mullet:
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Biashara matangazo
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Hao walikuwa rafiki wa bibi harusi, bwana harusi ama ndugu zao? Sipati picha!
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Joto
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mkuu mi nilikua na wife kwenye harusi basi tabu tupu mara wanikonyeze mara wanilegezee mimacho.

    ikabidi tuondoke mapema

    ila wale walikua friends wa bibi harusi who happens to be my relative
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mambo kama hayo yanatokea kwenye harusi nyingi tu na mara nyingi hao wadada wanakuwa ni rafiki wa Bibi Harusi kama alivyosema Desidii kwamba biashara matangazo kila mtu anataka kuonekana mkali kuliko mwenzake
     
  7. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Haya! Kama ni rafiki wa bibi harusi, basi ndo picha ya huyo bi harusi wenu. Kumekucha. :coffee:
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Digna nimeishaudhuria harusi nyingi ukifika wakati wanataja marafiki wa Bibi Harusi waje mbele nakwambia utakuwa unabaki kutoa macho maana SHOW OFF inayokuwa hapo mbele thubutu tu wasiambiwe wacheze mziki utakoma kuwafahamu anywayz wengine wanaweza wasiwe na nia mbaya lakini huwa wanasema FIRST IMPRESSION always counts.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 51,924
    Likes Received: 11,304
    Trophy Points: 280
    Si lengo lao bali ni uhalisia ulivyo, wana-hamu na wanaume ni kidogo kuliko wanawake na hao wafanyavyo hivyo hufikiri kuwa ndio njia ya kuvutia wanaume au hata wanawake wenzao, kwani hali ya siku hizi inaonesha kuwa kufanyana wanawake wenyewe kwa wenyewe ni jambo lililokubalika.

    Hapo wewe ungezowa tu aliekutia ashki ukenda kumlamba, unauliza jibu?
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,399
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Isikupe shida mkuu. Hapo ni kuuma jino na kukunja kidole ili ujifanye unafanya uchawi fulani. Ukishindwa mwombe Mungu la sivyo utasimama tu. Nadhani wanawake wa Bongo wamegundua weekness ya wanaume ilipo na nafasi hiyo sasa wanaitumia vibaya.
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hivi mpwa ukali wa hao wakinadada,
    unaweza kudhihirishwa kwa kukaa uchi kweli?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Unajua mtu akiwa anafanya kitu kwake yeye anaweza kuona ni sawa kwamba anaku-IMPRESS wewe kumbe ndio anaku-DISCOURAGE zaidi kila mtu huwa ana fikra tofauti yeye kukaa uchi anaweza aone sawa tu kwamba ndio njia sahihi ya kuweza kumpata mwanaume kumbuka us HUMAN BEINGS WE ARE NOT THE SAME WHEN IT COMES TO THINKING
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    unajua sinai, kwa mtazamo wangu,
    mimi nadhani hii dhana ya wanaume kuanza kutongoza wanawake,
    ndiyo iliyotufikisha huku!!!!!!
    Kama ingetokea kuwa mwanamke nae akivutiwa na mwanaume fulani,
    basi direct anamvaa jamaa na kumpa sera, haya yote ya kukaa uchi wala yasingetokea,
    sasa matokeo yake unakuta njia nyepesi ya hawa dada zetu ni kujikalisha uchi na hizo nguo,
    zao za utata ili wajaribu kudraw attention za wanaume!!!!
    ANGALIZO: (BADO SABABU ZA KUKAA UCHI ZINAWEZA KUWA NYINGI ZAIDI YA HII)
     
  14. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Poleni sana WAUME ZETU
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii mpwa,
    lakini hili la kujikalisha uchi kiukweli ni upotofu w kifikra tu!
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole ya nini FP?
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    tunajitahidi kuyashinda majaribu
     
  18. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    si ya hivyo vishawishi? au hamuhitaji pole? naona mnalalamika ndo maana nikawapa pole
     
  19. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ya nyakati..Lady gaga
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,654
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Joto wapi mshiki...hata kukiwa na viyoyozi!
     
Loading...