Akimtimua mkewe atakuwa na makosa?

Akimtimua mkewe atakuwa na makosa?

v
Kiapo cha ndoa: ....nitakupenda katika SHIDA na raha katika hali ya UGONJWA na uzima , nitakuwa na WEWE tuu mpaka KIFO kitakapotutenganisha
sasa mke kachepuka na mbaya zaid kapata vvu kwahiyo kesha vunja agano yeye mwenyewe
 
nani alikwambia ndoa ya kikristo haivunjiki brother......kuna mtu aliumbwa kuishi akiteseka milele? kanisa au msikiti ni wakala serikali, na ndoa inavunjwa na serikali.....acha fikra dhoofu...
Kuna makosa yakithibitika hata kanisa linavunja ndoa. Tunasikia nchi za magjaribi talaka ni nyingi nafikiri sababu ni kuwa kila mmoja anataka aishi enjoyable life na sio kuishi kama kifaranga cha kuku mbele ya mwewe
 
brother umenigusa sana na naomba niweke wazi sasa tatizo ni langu moja kwa moja,na nimepiga chini ndo namalizia taratibu za kuwaelza wazazi wake,
Pole sn mkuu ila fanya vipimo zaidi kujua status yako. Na je Hicho kiburi ni baada ya kupata ujauzito au baada ya kujua ni victim? Isije ikawa ni mimba tu inamsumbua. Au frustruation ya kujua ana maambukizi. Tumia busara
 
v
sasa mke kachepuka na mbaya zaid kapata vvu kwahiyo kesha vunja agano yeye mwenyewe
hapo mmetengana tu. lakini pia jua ktk hali hiyo kwa sheria za Kimungu haruhusiwi kuoa au kuolewa mtu mpaka mwenzake afe
 
Pasome vizuri hapo, kuna exception mbele yake inayosema na ikiwa mtaacha nini mfanye nini msifanye!
nilishaelezea hiyo. fuatilia hoja za huko nyuma juu ya tafsiri ya neno la Kiebrania porneia siyo uzinzi wa kawaida bali ulimaanisha mahusiano batili kati ya wanandugu ambayo ni sawa na uzinzi
 
Back
Top Bottom