Akigundua nina hela ananiita "baby"

Akigundua nina hela ananiita "baby"

chagga land

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2015
Posts
394
Reaction score
95
Wallah pesa mwanahalam,

Mwanamke wangu akigundua nina hela au naenda kupata hela anaanza kunita "baby" nikiwa sina ananiita jina langu la kawaida.
 
Labda ulipomtongoza kwa mara ya kwanza ulimwonyesha kuwa una hela. Hivyo ukiwa nazo penzi litakuwepo usipokuwa nazo mapenzi hakuna.
 
Labda ulipomtongoza kwa mara ya kwanza ulimwonyesha kuwa una hela. Hivyo ukiwa nazo penzi litakuwepo usipokuwa nazo mapenzi hakuna.

mkuu nilienda kichoka mbaya sana ila akigundua tu,wallah baby hazimuishi kinywani mwake
 
wallah pesa mwanahalam, mwanamke wangu akigundua nina hela au naenda kupata hela anaanza kunita "baby" nikiwa sina ananiita jina langu la kawaida.
Wote ndivyo walivyo,leo kuna aliyetumiwa na jamaa tukiwa ndani ya daladala kila saa anasema yes my love,yes my love njia nzima toka ubungo mpaka tegeta kisa jamaa katuma tigopesa 230000
Ukiishiwa ndiyo utajua wanawake sii watu
 
Ndio ukomae sasa ili uwe na hela wakati wote. Hujaskia ukiwa hauna pesa wanawake wazuri wote wanakuwa shemeji zako?
 
Mbona karibia wote wako hivyo tu, ni njia yao ya kuandaa mazingira........so we ndo inabidi uchanganye na zako
 
Labda ulipomtongoza kwa mara ya kwanza ulimwonyesha kuwa una hela. Hivyo ukiwa nazo penzi litakuwepo usipokuwa nazo mapenzi hakuna.
Ukipata hela na akikuita baby wewe kubali tu lakini hasira zako zimalizie kwa kumkaza sawa sawa.
 
Kwa sababu jina baby hutenda makuu kwenye walet na akaunti za pesa.
 
Back
Top Bottom