Tetesi: Ajira za walimu 2016

alfredjembe

alfredjembe

Member
Joined
May 9, 2014
Messages
38
Points
95
alfredjembe

alfredjembe

Member
Joined May 9, 2014
38 95
Poleni sana wanaa hata ss mwakajana tulikuwa na wakatisha tamaa na watia moyoo ,chamsingi pokea kila taarifa Bali usiamini kila taarifa mbaka uisibitishee kwenye vyombo vya habari kana TV na redio
 
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,113
Points
2,000
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,113 2,000
Jaman, kitaa kugumu,, zinatoka lini?
 
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,113
Points
2,000
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,113 2,000

Kwahiyo waziri kalidanganya bunge tar.27 (jana)?
Anaweza kuwa alidanganya bunge, wananchi, na dunia kwa ujumla, maana mwezi mei ndio huu unaisha bila TAMKO lolote, MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU MBARIKI RAIS WETU.
 
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
852
Points
1,000
mwenye shamba

mwenye shamba

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
852 1,000
Bado tu jamani????nauona umuhimu wa kuzirudia fursa nilizozipotezea nyuma
 
A

Asgar

Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
23
Points
45
A

Asgar

Member
Joined Oct 19, 2014
23 45
Hawa majamaa mi hata siwaelewi. Watu wameshindwa kufanya shughuli zao binafsi wakiamin kesho zitatoka. Dah yani toka mwezi januari hadi leo tunanusa wa sita. Ngoja tuone mwisho wake utakuaje
 
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,923
Points
1,250
Msafiri Kasian

Msafiri Kasian

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,923 1,250
Ahaa, 27 April. Tusubiri tu, watatoa tu
 
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,113
Points
2,000
GIPAMA

GIPAMA

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,113 2,000
Hawa majamaa mi hata siwaelewi. Watu wameshindwa kufanya shughuli zao binafsi wakiamin kesho zitatoka. Dah yani toka mwezi januari hadi leo tunanusa wa sita. Ngoja tuone mwisho wake utakuaje
Hawa jamaa watu wa ajabu sana, bora wangesema kama n mwakani watu wakajua, lakini waliposema mwezi mei, mei inaisha hv utadhan wamejisahaulisha vile, bora hata watoe tu ili tujue kama tumo au hatumo alafu hata waksema kazn kwenda kuripot n mwakan hata shda haipo.
 
S

semeni 86

Senior Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
100
Points
225
S

semeni 86

Senior Member
Joined Apr 8, 2016
100 225
Labda wanasubiri bajet ya mwaka ujao ianze ambao ni mwezi wa 7 au nyie mnataka muajiliwe harafu msilipwe miezi 6?
 

Forum statistics

Threads 1,334,118
Members 511,877
Posts 32,465,358
Top