Ajinyonga kwa kunyimwa unyumba

Ajinyonga kwa kunyimwa unyumba

mgomba101

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Posts
1,822
Reaction score
711
MKAZI wa Mtaa wa Mpanda Hotel, Wilaya ya Mpanda mkoani Katavi, Nzego Vicent (33), amejiua kwa kujinyonga na kamba baada ya mkewe kumnyima tendo la ndoa.Tukio hilo limetokea hapo juzi majira ya saa 7:30 usiku jirani na nyumba waliyokuwa wakiishi wanandoa hao.Mke wa marehemu huyo aitwaye Agnes Nicodemu, alisema siku ya tukio mumewe ambaye alikuwa ametoka kwenye pombe za kienyeji, alifika nyumbani kwake majira ya saa 6:20 usiku na kumtaka ampe tendo la ndoa.Alisema kutokana na shughuli alizokuwa amezifanya mchana, alimwomba mumewe avumilie hadi siku itakayofuata kwa kile alichomweleza kuwa hakuwa tayari kufanya tendo hilo kwa kuwa alikuwa amechoka.Kwa mujibu wa mama huyo, baada ya kumjibu hivyo, mumewe hakuridhika na ndipo alipoanza kumshutumu kuwa huenda ana mahusiano ya kimapenzi na wanaume wengine."Baada ya hapo alianza kunishambulia kwa kunipiga huku akinitolea maneno ya kunitisha kuwa lazima ataniua kwa panga," alisema mama huyo huku akitoka machozi.Agnes baada ya kuona kipigo kimezidi, anasema aliamua kukimbia nje na mumewe nae aliamua kutoka huku akiwa na mashoka mawili, akaelekea kusikojulikana na kuacha nyumba ikiwa wazi."Ilipofika aubuhi, majira ya saa 12:30 asubuhi, majirani walinifuata na kunieleza kuwa mume wangu amejinyonga kwa katani, jirani na nyumba yetu," alisema.Kamanda wa Polisi Mkoa wa Katavi, Dhahiri Kidavashari, amethibitisha kutokea kwa kifo hicho.Wakati mkazi huyo akijinyonga kwa kunyimwa unyumba. ​
 
kwakisa hiki lzma tukubali ukizidisha sana pombe nihatari kwani utakosa busara yakufanya maamuzi!lkn kama hyo mama naye ndio ulikuwa ni utaratibu wake wakumnyima ushilikiano mume wake basi hafai kwani alifuata nini kwenye ndoa...raha ya ndoa nikupeana ushilikiano na kuweka mipango ya maendeleo!
 
Mpumbavu tu huyo mume! Anakuwa mkali kwa mkewe yeye saa 6 usiku alikuwa wapi? Amevuna alichopanda.
 
hata akijinyonga ndo kwanza anawaachia wale walokuwa wakimnyemelea mmkewe wafaudu!!
 
inawezekana hajajinyonga mwenyewe inabdi hapo uchunguzi zaidi ufanyike, na huyo mkewe ahojiwe zaidi,
 
kwakisa hiki lzma tukubali ukizidisha sana pombe nihatari kwani utakosa busara yakufanya maamuzi!lkn kama hyo mama naye ndio ulikuwa ni utaratibu wake wakumnyima ushilikiano mume wake basi hafai kwani alifuata nini kwenye ndoa...raha ya ndoa nikupeana ushilikiano na kuweka mipango ya maendeleo!

Hata kama umeoa haimaanishi ndio leseni ya kumbaka mke wako..! Lile tendo bado linabakia kuwa ni la ridhaa.. Mwisho wa ciku ufanye na mkeo afurahie.. Sasa huyu katoka kwenye pombe huko anataka.. Kuambiwa mwenzie amechoka ndo kaja juu..! Ubakaji huo..
 
Ila hili tatizo la kina baba kunyimwa haki ya ndoa linazidi kukua kila kukicha inabidi tuungane wakina baba tuanzishe taasisi za kutetea wanaume kwa sababu wanawake wamepewa nguvu hadi imepitiliza sasa.
 
Kweli kumnyima mumeo unyuma ni KUMDHALILISHA YEYE NA UKOO WAKE! Wewe umetolewa mahari, ili uende kumpa mwenzio UNYUMBA KILA ATAPOHITAJI, tena ulikubali mbele za watu huku ukitabasamu kuwa Kwenda kumpa u nyumba mumeo hilo jukumu waliweza na walitaka! WHYYYYYYYY KUMNYIMAAAA!!!!! TENA BILA SABABU YA MSINGI!!!!!!!!!. NIMEMUNA NA HICHI KIFO!!!!!! IT WASNT FARE!!!!
 
Ila hili tatizo la kina baba kunyimwa haki ya ndoa linazidi kukua kila kukicha inabidi tuungane wakina baba tuanzishe taasisi za kutetea wanaume kwa sababu wanawake wamepewa nguvu hadi imepitiliza sasa.
labda niulize yeye hadi saa sita alikuwa wapi tena ya usiku?
 
inawezekana hajajinyonga mwenyewe inabdi hapo uchunguzi zaidi ufanyike, na huyo mkewe ahojiwe zaidi,
Kabisa kabisa, kwanza ile kamba kaipatia wapi, wakati mke wake anasema alitoka na shoka mbili, afu police wanatakiwa wamchunguze huyo mwanamke alikimbilia wapi, kuna harufu harufu ya mke wake kuwa kafanya mauwajai hayo au kuna big deal hapo.
 
yaani huwa sikubaliani na hili la dili zinapatikana bar.

Hawana ofisi? Au matapeli?

Si alikuwa kwenye vikao vya wazee hujui deal nyingi za kina baba zinapatikana bar?
 
Ila hili tatizo la kina baba kunyimwa haki ya ndoa linazidi kukua kila kukicha inabidi tuungane wakina baba tuanzishe taasisi za kutetea wanaume kwa sababu wanawake wamepewa nguvu hadi imepitiliza sasa.


Pointi !
 
Back
Top Bottom