Kulikua na umuhimu sana wa kutaja dini ya muhusika?
Nauliza tu.
Alipotaja dini umepungukiwa nini
Kulikua na umuhimu sana wa kutaja dini ya muhusika?
Nauliza tu.
Omg she was so young! 😢Mwanamke aliyetambuliwa kwa jina la Jasmini Hamisi, mkazi wa Mtaa wa Murieti, Kata ya Murieti jijini Arusha, amefariki dunia baada ya kudaiwa kunywa kimiminika kinachohisiwa kuwa sumu na baadaye kukutwa akiwa amejinyonga ndani ya nyumba aliyokuwa akiishi na mumewe.
Tukio hilo limetokea Oktoba 18, 2026, siku moja baada ya taarifa kueleza kuwa Jasmini alimwomba mumewe, Hamisi Maulidi, nauli ya kwenda mkoani Singida kuwasalimia wazazi wake, lakini akaambiwa asubiri hadi hali ya kifedha itakapokuwa nzuri.
Kwa mujibu wa maelezo yaliyotolewa kuhusu tukio hilo, Hamisi aliondoka nyumbani asubuhi kwenda kazini, Aliporejea na kugonga mlango bila kupata majibu, alimwita jirani kumsaidia. Jirani huyo alipozunguka nyuma ya nyumba na kuchungulia kupitia dirishani, alimwona Jasmini akiwa amejinyonga kwa kutumia mtandio aliokuwa ameufunga kwenye chuma cha kutundikia pazia.
Mtoto mdogo aliingizwa ndani kupitia dirishani ili kufungua mlango. Walipoingia, walimkuta Jasmini akiwa bado anapumua kwa shida na kufanya jitihada za kumpeleka hospitalini, hata hivyo, alifariki dunia. Majirani walieleza kuwa walikata mtandio huo kwa haraka wakijaribu kumuokoa.
Aidha, inadaiwa kuwa ndani ya nyumba hiyo kulionekana kikombe chenye kimiminika kisichojulikana, huku soda ikiwa pembeni. Hata hivyo, haijathibitishwa iwapo kimiminika hicho kilikuwa sumu.
Mpaka sasa, chanzo rasmi cha kifo cha Jasmini hakijafahamika, na hakuna uthibitisho kuwa ombi la nauli ya kwenda Singida lilikuwa na uhusiano na tukio hilo. Maelezo haya tunahitaji kuthibitisha na mamlaka husika kabla ya kuhitimisha mazingira ya kifo chake.
Chanzo: Mwendokasi Tv
Kanaonekana ni kadogo na karembo masikini, huyu kosa kosa 20-23.Mwanangu hujatuwekea hata umri wake tujue huyo mwanamke alikua na umri gani na mwanaume alikua na umri gani wasije wakawa watoto wa 2000 wameokotana sogea tuishi sisi tunaanza kuchangia mada za watoto
Wewe mimi kuuliza kimekuwasha nini?Alipotaja dini umepungukiwa nini
Dawa 15 zimeongezwa kutibu matatizo ya afya ya akili.Mwanamke aliyetambuliwa kwa jina la Jasmini Hamisi, mkazi wa Mtaa wa Murieti, Kata ya Murieti jijini Arusha, amefariki dunia baada ya kudaiwa kunywa kimiminika kinachohisiwa kuwa sumu na baadaye kukutwa akiwa amejinyonga ndani ya nyumba aliyokuwa akiishi na mumewe.
Tukio hilo limetokea Oktoba 18, 2026, siku moja baada ya taarifa kueleza kuwa Jasmini alimwomba mumewe, Hamisi Maulidi, nauli ya kwenda mkoani Singida kuwasalimia wazazi wake, lakini akaambiwa asubiri hadi hali ya kifedha itakapokuwa nzuri.
Kwa mujibu wa maelezo yaliyotolewa kuhusu tukio hilo, Hamisi aliondoka nyumbani asubuhi kwenda kazini, Aliporejea na kugonga mlango bila kupata majibu, alimwita jirani kumsaidia. Jirani huyo alipozunguka nyuma ya nyumba na kuchungulia kupitia dirishani, alimwona Jasmini akiwa amejinyonga kwa kutumia mtandio aliokuwa ameufunga kwenye chuma cha kutundikia pazia.
Mtoto mdogo aliingizwa ndani kupitia dirishani ili kufungua mlango. Walipoingia, walimkuta Jasmini akiwa bado anapumua kwa shida na kufanya jitihada za kumpeleka hospitalini, hata hivyo, alifariki dunia. Majirani walieleza kuwa walikata mtandio huo kwa haraka wakijaribu kumuokoa.
Aidha, inadaiwa kuwa ndani ya nyumba hiyo kulionekana kikombe chenye kimiminika kisichojulikana, huku soda ikiwa pembeni. Hata hivyo, haijathibitishwa iwapo kimiminika hicho kilikuwa sumu.
Mpaka sasa, chanzo rasmi cha kifo cha Jasmini hakijafahamika, na hakuna uthibitisho kuwa ombi la nauli ya kwenda Singida lilikuwa na uhusiano na tukio hilo. Maelezo haya tunahitaji kuthibitisha na mamlaka husika kabla ya kuhitimisha mazingira ya kifo chake.
Chanzo: Mwendokasi Tv
Wewe mimi kuuliza kimekuwasha nini?
Au wewe umepungukiwa nini kwa mimi kuuliza?
Nimekuuliza wewe au nikerehere chako tu cha kutaka kujibizana na wanaume ili uone raha? Binti jiangalie,
Ungekua na akili timamu ungeelewa kua kutaja kabila la mtu au dini ya mtu unapomuongelea kwenye jambo ambalo halihusiki na dini yake wala kabila lake ni issue ya discrimination.
Punguza shobo kwa wanaume za watu,Huna lolote zaidi ya udini .mnaendekeza udini
Ni Arusha tena!Mwanamke aliyetambuliwa kwa jina la Jasmini Hamisi, mkazi wa Mtaa wa Murieti, Kata ya Murieti jijini Arusha, amefariki dunia baada ya kudaiwa kunywa kimiminika kinachohisiwa kuwa sumu na baadaye kukutwa akiwa amejinyonga ndani ya nyumba aliyokuwa akiishi na mumewe.
Mwanamke anaonekana bado mdogo sana kuishi kinyumba na ndiyo maana imekuwa rahisi yeye kufanya alichokifanya maana akili haijakomaa bado.Mwanamke aliyetambuliwa kwa jina la Jasmini Hamisi, mkazi wa Mtaa wa Murieti, Kata ya Murieti jijini Arusha, amefariki dunia baada ya kudaiwa kunywa kimiminika kinachohisiwa kuwa sumu na baadaye kukutwa akiwa amejinyonga ndani ya nyumba aliyokuwa akiishi na mumewe.
Tukio hilo limetokea Oktoba 18, 2026, siku moja baada ya taarifa kueleza kuwa Jasmini alimwomba mumewe, Hamisi Maulidi, nauli ya kwenda mkoani Singida kuwasalimia wazazi wake, lakini akaambiwa asubiri hadi hali ya kifedha itakapokuwa nzuri.
Kwa mujibu wa maelezo yaliyotolewa kuhusu tukio hilo, Hamisi aliondoka nyumbani asubuhi kwenda kazini, Aliporejea na kugonga mlango bila kupata majibu, alimwita jirani kumsaidia. Jirani huyo alipozunguka nyuma ya nyumba na kuchungulia kupitia dirishani, alimwona Jasmini akiwa amejinyonga kwa kutumia mtandio aliokuwa ameufunga kwenye chuma cha kutundikia pazia.
Mtoto mdogo aliingizwa ndani kupitia dirishani ili kufungua mlango. Walipoingia, walimkuta Jasmini akiwa bado anapumua kwa shida na kufanya jitihada za kumpeleka hospitalini, hata hivyo, alifariki dunia. Majirani walieleza kuwa walikata mtandio huo kwa haraka wakijaribu kumuokoa.
Aidha, inadaiwa kuwa ndani ya nyumba hiyo kulionekana kikombe chenye kimiminika kisichojulikana, huku soda ikiwa pembeni. Hata hivyo, haijathibitishwa iwapo kimiminika hicho kilikuwa sumu.
Mpaka sasa, chanzo rasmi cha kifo cha Jasmini hakijafahamika, na hakuna uthibitisho kuwa ombi la nauli ya kwenda Singida lilikuwa na uhusiano na tukio hilo. Maelezo haya tunahitaji kuthibitisha na mamlaka husika kabla ya kuhitimisha mazingira ya kifo chake.
Chanzo: Mwendokasi Tv
Punguza shobo kwa wanaume za watu,
Inaonekana wewe ndio una udini,ndio maana comment yangu imeku touch.
Mwanamke aliyetambuliwa kwa jina la Jasmini Hamisi, mkazi wa Mtaa wa Murieti, Kata ya Murieti jijini Arusha, amefariki dunia baada ya kudaiwa kunywa kimiminika kinachohisiwa kuwa sumu na baadaye kukutwa akiwa amejinyonga ndani ya nyumba aliyokuwa akiishi na mumewe.
Nilijua tu utaingia kwenye huu mtego niliokuwekea kirahisi sana,Mna roho mbaya sana ndyo maana mmeua Watanzania 500.cjui Huwa mnafundishana Nini .chuki $ ubnafsi
Jirani huyo alipozunguka nyuma ya nyumba na kuchungulia kupitia dirishani, alimwona Jasmini akiwa amejinyonga kwa kutumia mtandio aliokuwa ameufunga kwenye chuma cha kutundikia pazia.
Kipi ni kipi sumu au mtandio
Nilijua tu utaingia kwenye huu mtego niliokuwekea kirahisi sana,
Unaona sasa Islamophobia inavyokutesa? nilijua tu shobo zako za kurukia comment yangu ni chuki ya udini inayo kutafuna.
Tambaa mbele kiazi wewe,acha shobo kwangu.Hakuna Cha mtego huoo ndo ukweli na upokee kwa mikono miwili,
Hii dini misingi yao mikuu 2 ni kuua wasioamini na ngono tu.Mwanamke anaonekana bado mdogo sana kuishi kinyumba na ndiyo maana imekuwa rahisi yeye kufanya alichokifanya maana akili haijakomaa bado.
Ndugu zetu wa Upande wa pili katika imani haya mambo ya kuoa watoto wadogo mtayaacha lini?