Ajibu na magoli ya "Guu la Dhahabu"


S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,052
Likes
263
Points
180
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,052 263 180
kuna mahali wameandika kuwa magoli ya huyo jamaa aitwae Ajib waweza kuyakopea mkopo kabisa popote .maana yake we wambie nimebet na nitashinda kwa goli la mguu wa dhahabu.
Kesho sio mbali
 
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Messages
2,591
Likes
1,295
Points
280
Shombe la Kisomali

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2017
2,591 1,295 280
Pamoja kiongozi
 
M

mbikichooo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
268
Likes
136
Points
60
Age
48
M

mbikichooo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2017
268 136 60
Wanampa kichwa kesho uwanjani atapotea huyo dogo
 

Forum statistics

Threads 1,237,197
Members 475,497
Posts 29,281,058