Ajari ya gari yauwa watu 7.!?

Ajari ya gari yauwa watu 7.!?

Chimemena

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Posts
1,376
Reaction score
454
Jana kumetokea na ajali ya gari aina ya Randrover inayofanya safari zake tokea Mbinga kwenda mji mdogo wa Mbamba-bay hapa mkoani Ruvuma ambapo gari hiyo iliyokuwa inaendeshwa kwa mwendo kasi ilitumbuki kwenye bonde na kuwaka moto ambapo watu saba wameungua moto na kubaki majivu na kuacha majeruhi wengine wa5. Miili ya marehemu bado haijatambuliwa kutokana na kuungua vibaya lakini wanasemekana ni wafanyabíashara wa maeneo hayo, na majeruhi wamelazwa Mbuyura hospital mjini Mbinga.
Source me mwenyewe..!

nawakilisha kwenu....!!?
 
Back
Top Bottom