Ajari gari ya police | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajari gari ya police

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyang'omango, Apr 5, 2012.

  1. N

    Nyang'omango Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wana jf pametokea ajari ya gar ya Police na Pick up Kilwa Road maeneo ya Bandalini pale BP,kwa wale wana jf waishio Mbagala epukeni njia hiyo maana kuna folen balaa iliyotokana na ubishi wa nan mwenye haki ktk ajari hiyo....
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,196
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    polisi wamekufa??? saaafi sana
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    This is Jamii Photo, maelezo ya bure bila picha ni kupotezeana muda
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We vp...kwani picha ndo habari?? Hebu tuondolee stress hapa halafu sio lazma kusoma kila thread au kuchangia...bahati yako natumia simu...
     
Loading...