Ajali yaua watu watano


kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Habari wana JF mi nipo njiani nimekuta ajali ya magari mawili yamegongana katkat ya tanga na kilimanjaro na watu 5 wamefariki NA tukio lingine ABIRIA moja mwanamke amefarki kwnye gari akitokea pande za Arusha au moshi kwenye gari kampuni la Dar express maeneo ya Usagara
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Yaliyogongana ni mabasi au magari gani?

Mungu awe nao waliopata ajali.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,423
Likes
14,697
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,423 14,697 280
Poleni, je na wenyewe watafungiwa? kama Grazia, Champion, Mohamed na mengine? Haya tungoje tuone!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
hbu vuta pumzi then toa habari huku ukiwa umetulia mana umechanganya changanya mafile hapo hata hujaeleweka
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Masikini Tanzania, ajali kila kukicha:(
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
6
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 6 135
mhh!! jamani ajali zitatumaliza nchi hii.
pole kwa wafiwa na majeruhi wapone haraka.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Haya majanga......!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366