Ajali Ya Mikese

Ajali Ya Mikese

Kuna jamaa alitoa onyo kwa wale waliokaa kwenye kona! Ila sidhani kama walimsikia! Ajali kama hizi utokea sana kwenye mashindano ya magari kama haya. Kenya iliondolewa kwenye listi ya WRC kutokana na wananchi kushindwa kufuata masharti ya usalama wa mchezo kama huu.
 
jamaa alikuwa anaimba pale tkeni kwenye kona watu hawakumsikia labda walikuwa wanataka jamaa aje na bakora ndio wangesikia.poleni wafiwa.
 
Narudia tena ni uzembe wa hao watazamaji hata kama angekuwepo ndg yangu tena ningemzaba vibao maana usicheze na vyombo vya moto wewe umeona walivyo simama kihasara hasara?
Nakuunga mkono mia kwa mia.

Mimi ninadrive gari ila mara zote ninapotembea kwa mguu huwa najidistance kutoka barabarani kama mshamba vile.

Lile somo la usalama barabarani miaka ilee halipo tena na waliosoma miaka ilee walitumia kujibia mitihani tu lakini hawaheshimu barabara hata kidogo. Utasikia "DEREVA ANANIONA" Konyooooo! Huwa nagombana na wife mara kwa mara maana anajisahau sana akitembea barabarani. Utakuta mtu anatembea upande wa kulia wa barabara halafu mtamlaumu dereva gari likimfyatukia mzembe huyu????? Na waendesha baiskeli wananikera sana utasikia wanasema ooh mimi nina matairi wakati halipii road license. Gadem.

BAdala ya kulaumu tuwape pole wafiwa ila sisi tulio hai tunajukumu la kuheshimu taratibu zilizopo kwa usalama wetu.

Katika tukio hili wanaopaswa kushtakiwa ni waandaaji na si washiriki kwani hakuna mahala kwenye mkataba pameandikwa kwamba ktk kona fulani utakuta watu hivyo punguza mwendo....
 
Back
Top Bottom