Ajali ya gari yatokea hospitali ya Muhimbili

Ajali ya gari yatokea hospitali ya Muhimbili

ELAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
410
Reaction score
151
Ni muda wa takriban dakika ishirini zilizopita gari ndogo aina ya tax (private) yenye namba T306AGX imegonga watu wawili katika round about iliyogo nje ya hospitali ya taifa Muhimbili. Waliogongwa ni kijana mdogo wa makamo ambaye alishindwa hata kunyanyuka kwa zaidi ya dakika tano ambaye aliumia na kukimbizwa Emergency, pamoja na baba wa makamo ambaye pia ni mlemavu.

Chanzo cha ajali hiyo ni dereva kushindwa kuimudu kona round about na hivyo kwenda nje ya barabara upande wa kushoto na kuwagonga wahanga hao.

Kwa bahati nzuri hakuna aliyefariki, na dereva amekimbiziwa kituo cha polisi.
 
Jukwaa la usalama barabarani ni suluhisho.
 
Ni muda wa takriban dakika ishirini zilizopita gari ndogo aina ya tax (private) yenye namba T306AGX imegonga watu wawili katika round about iliyogo nje ya hospitali ya taifa Muhimbili. Waliogongwa ni kijana mdogo wa makamo ambaye alishindwa hata kunyanyuka kwa zaidi ya dakika tano ambaye aliumia na kukimbizwa Emergency, pamoja na baba wa makamo ambaye pia ni mlemavu.

Chanzo cha ajali hiyo ni dereva kushindwa kuimudu kona round about na hivyo kwenda nje ya barabara upande wa kushoto na kuwagonga wahanga hao.

Kwa bahati nzuri hakuna aliyefariki, na dereva amekimbiziwa kituo cha polisi.

kijana mdogo wa makamo?
 
wabongo. hakudhamiria, huwezi jua !. mmiliki wa tax hiyo hua anapelekewa hesabu ya wiki or mwezi. lkn service ya gari, anaona ugumu. naamini ajali hiyo inaweza kua ni stering road bush imekufa. au dreva ni day worker ambae ni mwanafunzi.
 
Back
Top Bottom