Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajali ya basi tena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by charminglady, Aug 10, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,613
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    watu 12 wafariki papo hapo katika kijiji cha makore - bagamoyo. MWENYE HABARI KAMILI ATUJUZE
    source. ITV
     
  2. Dan84

    Dan84 Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pia wengine 25 wajeruhiwa na kukimbizwa muhimbili, mabasi mawili ya Kenya na malori manne yamehusika katika ajali hiyo. Pia mabasi matatu makubwa njia ya Morogoro Dodoma yapata ajali, source TBC: abiria tukemee madereva mwendo kasi, trafiki fanyeni kazi zenu, rushwa ni hatari! Tutakwisha!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,613
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    nyingine tena. watu 45 wamejeruhiwa kufuatia ajali iliyohusu mabas matatu. Allys, shabiby na Sumry!
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Endeleeni kutujuza.
     
Loading...