Ajali ya Basi la Dar Express Kibaha


Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,304
Likes
1,765
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,304 1,765 280
Kumetokea ajali saa 11:30 ya basi la Dar express picha ya ndege Kibaha linaloingia Dar jioni hii na Semi ya mafuta na imetokea upande wa kulia nje ya barabara namaanusha basi lilitoka nje ya sight yake
Pole majeruhi na tuombeane salama na mie pia nipo barabarani
Wenye Updates mtujuze

Basi MUNGU ashukuriwe km hakukutokea majeruhi mpaka sasa na washukuriwe waliofuhabarisha kuwa chanzo ni pikipiki (Bodaboda) iliyokatiza
 

Attachments:

Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
257
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 257 180
Poleni sana majeruhi.
Hizi taarifa sasa zimekuwa nyingi sana, kwa siku hazipungui tatu.
Tutaendelea kutolewa kafara mpaka lini? Nani awajibike kwa hilo?
 
C

CarlesSerra

Senior Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
106
Likes
0
Points
0
Age
38
C

CarlesSerra

Senior Member
Joined Aug 21, 2012
106 0 0
Mtoa roho sasa amehamia barabarani, wiki chache zilizopita alikuwa kwenye kuangusha majumba, Dar, Bangladesh, India na china. pamoja na watu kujiangusha maghorofani. baadae atahamia kwenye maji na angani
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
910
Likes
396
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
910 396 80
Poleni Mkuu na wote mliopata majeraha Mungu awawezeshe mfke salama,hii ni ajali ya tatu kama sijakosea kwa leo,mbeya,kibaha na nilioshuhudia leo asubuhi maeneo ya magomeni.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,111
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,111 17,677 280
Ndio nimepita hapo kama dakika tano baada ya ajali but seems Dereva WA basi alikua anamkwepa mwendesha pikipiki aliengia barabarani ghafla. Lile tanker lilikua liko bondeni linaoshwa. Pikipiki iko chini kwenye lami
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,488
Likes
1,026
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,488 1,026 280
Ndio nimepita hapo kama dakika tano baada ya ajali but seems Dereva WA basi alikua anamkwepa mwendesha pikipiki aliengia barabarani ghafla. Lile tanker lilikua liko bondeni linaoshwa. Pikipiki iko chini kwenye lami
Vipi wote wote wametoka salama?
 
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,228
Likes
40
Points
145
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,228 40 145
Jaman nini tena Tanzania mbona ajali za mabasi na maloli zimezidi kuwa nyng sana aisee tatzo ni nini jaman
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Dereva wa boda boda wawe wanapimwa kilevi.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,636
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,636 280
Dah!! hayo maeneo ya kuanzia TANITA, Kwa Mbonde, Picha ya Ndege hadi huku TAMCO huwa ni sehemu mbaya na hatarishi...ajali nyingi hutokea hilo eneo...
 
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
3,938
Likes
162
Points
160
Dotworld

Dotworld

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
3,938 162 160
Jaman nini tena Tanzania mbona ajali za mabasi na maloli zimezidi kuwa nyng sana aisee tatzo ni nini jaman

Tatizo ni pamoja na madereva kutokuzingatia sheria za Usalama barabarani.
Hebu angalia picha hizi alafu niambie kama ajali nyingine kama si za kujitakia wenyewe!




Madereva ku-ovateki kwenye Kona/Milima na tena kuovateki gari zaidi ya moja!







MUREFU
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,111
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,111 17,677 280
Vipi wote wote wametoka salama?
the way nilivyoona lile basi ni lazima dereva na abiria WA pale mbele wameumia sana......sikusimama sana
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Poleni wahanga wote na Mungu awatangulie
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,111
Likes
17,677
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,111 17,677 280
Nimepita pia ajali mbaya ya basi na Lori mkoani Tanga Barbara ya segera chalinze
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,641
Likes
921
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,641 921 280
Poleni sana mliopata majeraha
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,304
Likes
1,765
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,304 1,765 280


Mkuu uwazi wenyewe ni kuwa hapo Picha ya ndege kulikuwa na Semi la Tanki la mafuta likioshwa bondeni
Dar-Express ilikuwa ikitokea maeneo ya Chalinze kwenda Dar ikakutana na Bodaboda iliyokatiza sasa dereva alipojaribu kumkwepa akatoka nje ya barabara upande wake wa kulia na kuligonga lori hilo
Idadi ya majeruhi bado hatujaipata
 
costerntine

costerntine

Senior Member
Joined
May 5, 2013
Messages
173
Likes
14
Points
35
costerntine

costerntine

Senior Member
Joined May 5, 2013
173 14 35
Tatizo picha aionekani pia maelezo haya toshi mkuu.
 
ram

ram

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
7,238
Likes
2,241
Points
280
ram

ram

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
7,238 2,241 280
Na nani? Kwanza ukiwakagua kwenye makoti yao wamejaza viroba, bodaboda ni janga la kitaifa afadhali hata ukimwi kuliko pikpik
Dereva wa boda boda wawe wanapimwa kilevi.
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,983
Likes
1,254
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,983 1,254 280
We acha tu siku hizi ukisafiri ukifika na kurudi salama lazima umshukuru mungu because magari yanavyokimbizana barabara kuu inatisha. Pole sana majeruhi wa dar express.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Na nani? Kwanza ukiwakagua kwenye makoti yao wamejaza viroba, bodaboda ni janga la kitaifa afadhali hata ukimwi kuliko pikpik
Umeona hilo janga tu maderava wa boda boda wanavunja sana ndoa za watu, wanawake wako penda sana dereva wa boda boda
 

Forum statistics

Threads 1,274,097
Members 490,586
Posts 30,500,880