Ajali Nzega: Basi la kampuni ya Kisesa limegongana na Lori

Ajali Nzega: Basi la kampuni ya Kisesa limegongana na Lori

Gronkjaer

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
304
Reaction score
127
Kuna lori limegonga basi la Kisesa lililokuwa linatoka Mwanza kuja Dar es salaam maeneo ya Nzega, nasikia dereva wa lorry ndo ameumia...

...ambaye yupo eneo la tukio atujuze zaidi.

==== Updates ===
IMG_20150729_154909.jpg
IMG_20150729_154858.jpg
 
Hawa Kisesa watamaliza roho za watu. Huu ni mwanzo tu.

Sababu ni kwamba dereva ni mmoja tu, from dar to mwnz.

Nina ushuhuda kwa hili. Sumatra na traffic fuatilieni hili.

Imagine toka UBUNGO saa 11.30, afike mwnz SAA 6 usiku. Kesho yake anaamkia tena stand!

Onyo: mawakala was zuberi bus waache kuwalazimisha abiria kupanda bus la kisesa. MTU anakata tiketi ya zuberi, akifika stand asubuhi anaambiwa bus lililopo ni kisesa!
 
Hawa Kisesa watamaliza roho za watu. Huu ni mwanzo tu.

Sababu ni kwamba dereva ni mmoja tu, from dar to mwnz.

Nina ushuhuda kwa hili. Sumatra na traffic fuatilieni hili.

Imagine toka UBUNGO saa 11.30, afike mwnz SAA 6 usiku. Kesho yake anaamkia tena stand!

Onyo: mawakala was zuberi bus waache kuwalazimisha abiria kupanda bus la kisesa. MTU anakata tiketi ya zuberi, akifika stand asubuhi anaambiwa bus lililopo ni kisesa!

miliki ni mmoja na huo ni mchakato wa kuliondoa taratibu jina la Zuberi.....!Kawaida konda wa Zuberi ni dereva msaidizi.
 
Hawa Kisesa watamaliza roho za watu. Huu ni mwanzo tu.

Sababu ni kwamba dereva ni mmoja tu, from dar to mwnz.

Nina ushuhuda kwa hili. Sumatra na traffic fuatilieni hili.

Imagine toka UBUNGO saa 11.30, afike mwnz SAA 6 usiku. Kesho yake anaamkia tena stand!

Onyo: mawakala was zuberi bus waache kuwalazimisha abiria kupanda bus la kisesa. MTU anakata tiketi ya zuberi, akifika stand asubuhi anaambiwa bus lililopo ni kisesa!

Anayemiliki mabus ya kisesa express ni mtoto wa zuberi anayeishi uingereza.
 
miliki ni mmoja na huo ni mchakato wa kuliondoa taratibu jina la Zuberi.....!Kawaida konda Jo wa Zuberi ni dereva msaidizi.

Hiyo ni market penetration.
Zuberi haiwezi toweka.

Jiulize kwa mini Leo ni zaidi ya miaka 5, bus la Zube lipo na zuberi haijafa?

Udugu wao usimalize roho za wa tz!
 
wewe nani anakudanganya kwamba dereva ni.mmoja?Halafu huelewi zuberi na kisesa ni kampuni moja tofauti ni jina tu@Prince Hope[/MENTION].
 
Hawa Kisesa watamaliza roho za watu. Huu ni mwanzo tu.

Sababu ni kwamba dereva ni mmoja tu, from dar to mwnz.

Nina ushuhuda kwa hili. Sumatra na traffic fuatilieni hili.

Imagine toka UBUNGO saa 11.30, afike mwnz SAA 6 usiku. Kesho yake anaamkia tena stand!

Onyo: mawakala was zuberi bus waache kuwalazimisha abiria kupanda bus la kisesa. MTU anakata tiketi ya zuberi, akifika stand asubuhi anaambiwa bus lililopo ni kisesa!

Mabus haya konda ndio huwa co driver,mimi ndio huwa natumia mabus haya kisesa/zuberi siku zote,jaribu mbinu zingine aisee kwa hili umekwama,wanamwendo mzuri ambao sio pasua kichwa!
 
Hawa Kisesa watamaliza roho za watu. Huu ni mwanzo tu.

Sababu ni kwamba dereva ni mmoja tu, from dar to mwnz.

Nina ushuhuda kwa hili. Sumatra na traffic fuatilieni hili.

Imagine toka UBUNGO saa 11.30, afike mwnz SAA 6 usiku. Kesho yake anaamkia tena stand!

Onyo: mawakala was zuberi bus waache kuwalazimisha abiria kupanda bus la kisesa. MTU anakata tiketi ya zuberi, akifika stand asubuhi anaambiwa bus lililopo ni kisesa!

Mmiliki ni mmoja ndugu yangu, zuberi baba, kisesa mtoto
 
Kisesa,zube trans na zuberi ni kampuni1,hayo majina ni mikopo kwa kina king jong na vngnevy,ipo kazini tangu 1992 baada ya mashiku,tanganyika kuwithdraw,ilifuatiwa na Najimunisa,best line na Mohamed trans. ni kampuni pkee tz yenye utaratb mzuri,hizo bus hupumzka ck1 kabla yakurejea itokako,hakuna tajr awezae kuagza dereva akaangushe bus ya mkopo wa m300,ni bahati mbaya kama vngnvy vyvyt vl iwezavyo kuwa.
 
wewe nani anakudanganya kwamba der Ieva ni.mmoja?Halafu huelewi zuberi na kisesa ni kampuni moja tofauti ni jina tu@Prince Hope[/MENTION].

Sijachangia Uzi huu kwa bahati mbaya.

Nilikuwa seat nyuma ya dereva na nilishuhudia kile-Ninachokichangia.

To prove, aliyenikatia ticket ni Shilla.

Safari ilikuwa tarehe 4th July, 2015.

Dereva alikuwa ustadhi(tulipofika Dodoma aliingia kuswali wakati sisi tunapata lunch).
 
Mabus haya konda ndio huwa co driver,mimi ndio huwa natumia mabus haya kisesa/zuberi siku zote,jaribu mbinu zingine aisee kwa hili umekwama,wanamwendo mzuri ambao sio pasua kichwa!

Punguza ushabiki.

Niambie tarehe 4 July 2015, to mwnz, madereva walikuwa nani na nani?

Muulize yule ustadhi alisaidiwa na nani pale alipochoka?

Pia muulize baada ya kutoka Shinyanga, tulipokoswa koswa head on collision, haikusababishwa na usingizi plus uchovu?
 
Punguza ushabiki.

Niambie tarehe 4 July 2015, to mwnz, madereva walikuwa nani na nani?

Muulize yule ustadhi alisaidiwa na nani pale alipochoka?

Pia muulize baada ya kutoka Shinyanga, tulipokoswa koswa head on collision, haikusababishwa na usingizi plus uchovu?

Mkuu, tusaidie ilikuwa bus namba ngapi? nitamfikishia hizi habari zuberi mwenyewe au Kaiza, unajua hawa waswahili wenzetu tabu tupu akipata demu anaamua kulala mbele. Lipo pia tatizo la mgomo inafika asubuhi dereva kaishia mitini, muda ukifika abiria wanaanza kubwata ndo hivyo inabidi mmoja alianzishe mdogomdogo.
 
Hilo basi limekomaaje hadi kulipeleka lori chini na lenyewe linaonekana liko njema tu
 
Hawa Kisesa watamaliza roho za watu. Huu ni mwanzo tu.

Sababu ni kwamba dereva ni mmoja tu, from dar to mwnz.

Nina ushuhuda kwa hili. Sumatra na traffic fuatilieni hili.

Imagine toka UBUNGO saa 11.30, afike mwnz SAA 6 usiku. Kesho yake anaamkia tena stand!

Onyo: mawakala was zuberi bus waache kuwalazimisha abiria kupanda bus la kisesa. MTU anakata tiketi ya zuberi, akifika stand asubuhi anaambiwa bus lililopo ni kisesa!

Zuberi na Kisesa na mabasi ya mtu mmoja anaitwa Zuberi1
 
Nzega poleni sana.

Dereva wa chombo pole sana.

Tunashukuru hakuna aliepoteza maisha kwenye ajali hiyo
 
Back
Top Bottom