Ajali Nzega: Basi la kampuni ya Kisesa limegongana na Lori

Ajali Nzega: Basi la kampuni ya Kisesa limegongana na Lori

Punguza ushabiki.

Niambie tarehe 4 July 2015, to mwnz, madereva walikuwa nani na nani?

Muulize yule ustadhi alisaidiwa na nani pale alipochoka?

Pia muulize baada ya kutoka Shinyanga, tulipokoswa koswa head on collision, haikusababishwa na usingizi plus uchovu?

Safi sana Mkuu,maana lazima uwe na nondo za maana,jamaa harudi tena,hahahha JF kiboko
 
Halafu hapa tunapiga zogo buree.
Hivi tumeishaambiwa chanzo ni nini?

Maana tunaweza kulaumu basi kumbe Gari nyingine ndio imevamia basi na kukuta basi halina makosa
 
Mabasi ya kisesa ni mabasi bora kabisa, yakifata mawili kila siku mwanza to dar na dar to mwanza wana mahala pazuri kabisa pa abiria kupumzika na kulala pia, magari haya yanamilikiwa na zuberi na nisehemu ya zuberi bus services...ajari zipo hakuna mipango yoyote ya kupangwa
 
Hata kama hujui shelia za barabarani angalia hata picha ya bus kwanza kisha toa rawama zako. Kisesa Express ni kampuni yenye mabus mapya kabisa na ni bora.
 
Ajali inaweza kutokea popote pale J3 hii ya juzi nimeshuhudia Dreva aliendesha gari kwa umbali wa km 3 kagonga gusi nae ni uchovu? Na kama unaamini kua kisesa Express wa Dreva m1 kaombe kazi ya ukonda kama hujui kuendesha gari. Hao unao waona kma maconda ni madereva walio soma (NIT)
 
Mbona ajali zimefururiza tena? Safari hii hatusikii hata kauli za simatra au trafiki. Wote wamekaa kimya na siasa zao!
 
Asante mdau.

Mchangiaji alidhani nilikuwa na chuki binafsi!

Zuberi as Zuberi wako safi and not these counterfeits known as Kisesas!

Una chuki tu...hakuna unalolijua kuhusu Zuberi na Kisesa....Km upo Dar nenda Gereji yao pale Buguruni Malapa au km upo Mwanza nenda pale Nata uulize.....!!Kabla Sumatra kuyabana mabasi ya Mwanza hiyo yafike saa 6 kampuni ndo ilikuwa inaonekana ina mwendo wa kuwachelewesha abiria dar au Mwanza zilikuwa zinafika saa 6 usiku....na elewa hayo mabasi yana tracking system bosi anayafuatilia,chukua hilo kwa faida yako na wengineo.
 
Back
Top Bottom