Ajali mbaya Ubungo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya Ubungo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Nov 24, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    • Picha ya kwanza Polisi amebeba kichwa cha mwanamke aliyekuwa mja mzito na kufa papo hapo kwa kiwiliwili kutenganishwa na kichwa ajali iliyotokea huko barabara ya Mandela iliyosababishwa na lori la mafuta.


    • Picha ya pili na tatu magari ambayo yaliharibiwa na lori la mafuta lililosababisha ajali huko Ubunge barabara ya mndela.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    • Picha ya kwanza Polisi amebeba kichwa cha mwanamke aliyekuwa mja mzito na kufa papo hapo kwa kiwiliwili kutenganishwa na kichwa ajali iliyotokea huko barabara ya Mandela iliyosababishwa na lori la mafuta.


    • Picha ya pili na tatu magari ambayo yaliharibiwa na lori la mafuta lililosababisha ajali huko Ubunge barabara ya mndela.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    • Picha ya kwanza Polisi amebeba kichwa cha mwanamke aliyekuwa mja mzito na kufa papo hapo kwa kiwiliwili kutenganishwa na kichwa ajali iliyotokea huko barabara ya Mandela iliyosababishwa na lori la mafuta.
    • Picha ya pili na tatu magari ambayo yaliharibiwa na lori la mafuta lililosababisha ajali huko Ubunge barabara ya mndela.
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 774
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 80
    very sad! For those who dead, may GOD grant them eternal peace and those who were injured, get well soon!!!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana. Pamoja na taarifa mbalimbali za matukio haya mabaya, badala ya ajali kupungua zinaonekana kuzidi kuongezeka.

    Mwenyezi Mungu Awarehemu Wote Walioangamia. Amina.

    Steve Dii.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    duh inasikitisha sana....rip.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P kwa marehemu wote.
     
  8. N

    Nalyimma New Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jina la bwana libarikiwe na wapumzike kwa amani
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Juzi tu nlimwona Swaiba wangu Prosper na hyo gari yake nyekundu halafu leo ndo imekuwa skrepa namna hyo? Ee Mungu umponye haraka Prosper Alfred Mwakitalima na majeruh wote na pia Uwalaze pema pepon wote waliokufa.
     
  10. N

    Namjeny Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana waliofikwa na matatizo.... na Mwenyezi mungu arehemu roho za marehemu
     
  11. N

    Namjeny Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  12. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2017
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 2,364
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Poleni wandugu
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2017
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    unatuogopesha mkuu, mbona umeenda kufukua thread ya 2011?
     
  14. issawema

    issawema JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2017
    Joined: May 30, 2013
    Messages: 611
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    chanzo cha ajali ni nn??
     
  15. S

    Sumu JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2017
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,883
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    Imekuwaje kufukua makaburi?
     
  16. Sir_Mimi

    Sir_Mimi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2017
    Joined: Jun 21, 2013
    Messages: 2,564
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    Duh ilikuwa noma habari hizi nilizisoma kwenye magazeti,kipindi hiko JamiiForums nikiingia kama guest user na humu ndani mlikuwa na vichwa kweli kweli popoma alikuwa hatii pua
     
  17. Khalidoun

    Khalidoun JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 1,621
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Poleni majeruhi na wafiwa. Naisoma ajali hii nikiwa safarini kutoka Moro kuja Dar. Eeh Mola mpe busara dereva wetu wa New Force na uilinde safari yetu tufike salama salmini, Ameen.
     
  18. Khalidoun

    Khalidoun JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2017
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 1,621
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Daah kumbe ya 2011.
     
  19. sergio 5

    sergio 5 JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2017
    Joined: May 22, 2017
    Messages: 2,898
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Ameen
     
Loading...