Ajali mbaya mlandizi


Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
893
Likes
66
Points
45
Adolph

Adolph

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
893 66 45
Kumetokea ajali mbaya karibu na eneo alilopata ajali regia mtema ambapo coaster yenye abiria iliyokua inatoka mlandizi kwenda moro imegongana na lori la mafuta.watu watano wamefariki na majeruhi wanakimbizwa tumbi
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,301
Likes
1,358
Points
280
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,301 1,358 280
Dah pole zao
 
M

Mchokozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
215
Likes
0
Points
33
M

Mchokozi

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
215 0 33
Kumetokea ajali mbaya karibu na eneo alilopata ajali regia mtema ambapo coaster yenye abiria iliyokua inatoka mlandizi kwenda moro imegongana na lori la mafuta.watu watano wamefariki na majeruhi wanakimbizwa tumbi
Wote waliofariki R.I.P
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,210
Likes
707
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,210 707 280
Duuh na hii hali ya hewa inafanya wababa wengi haswa Madereva kukimbiza Magari sijui wanawahi wapi?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,139
Likes
17,714
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,139 17,714 280
CAG na taarifa yake
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Mungu wangu ajali mbona zinatumaliza waTz Mungu tunusuru ktk hili janga jingine
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,205
Likes
4,362
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,205 4,362 280
Mweeh! Hilo eneo linatakiwa lifanyiwe upanuzi mkubwa kama alivyoshauri padri karugendo kwenye makala yake baada ya kifo cha Mh regia.
 
E

edwin m.mulokozi

New Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
2
Likes
0
Points
0
E

edwin m.mulokozi

New Member
Joined Apr 17, 2012
2 0 0
:A S-heart-2:God bless our life for no body knows when will it be ?
 
Babjaj

Babjaj

Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
53
Likes
1
Points
15
Babjaj

Babjaj

Member
Joined Apr 22, 2012
53 1 15
Kumetokea ajali mbaya karibu na eneo alilopata ajali regia mtema ambapo coaster yenye abiria iliyokua inatoka mlandizi kwenda moro imegongana na lori la mafuta.watu watano wamefariki na majeruhi wanakimbizwa tumbi
:dizzy: Ooooh Adolph poleni sana kwa tukio hilo:dizzy:
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
Poleni wahanga wote.
 
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,455
Likes
263
Points
180
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,455 263 180
Tatizoni bara bara au Maderevu wetu ni vilaza? Hayo mambo yataisha lini
 
M

Mkaka

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
3
M

Mkaka

Member
Joined Nov 2, 2010
17 0 3
Duuh R.I.P. kwa wote waliokufa. Mungu Awape uponaji wa haraka majeruhi wote.
 
S

SKIDDO

New Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
3
Likes
0
Points
0
S

SKIDDO

New Member
Joined Apr 29, 2012
3 0 0
Kumetokea ajali mbaya karibu na eneo alilopata ajali regia mtema ambapo coaster yenye abiria iliyokua inatoka mlandizi kwenda moro imegongana na lori la mafuta.watu watano wamefariki na majeruhi wanakimbizwa tumbi
Pole kwa kila mwana jamii atakayeguswa na misiba hiyo popote alipo. Mungu ailaze pema miili ya marehemu wote na kuwapa kupona haraka majeruhi wote.
 
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
561
Likes
8
Points
0
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
561 8 0
Mimi ni mkazi wa mlandizi hilo eneo lami yake ni mbovu ina mabonde pale chini ya kituo cha polisi mpaka ruvu darajani. RIP wote waliotangulia na majerui wote waponywe.
 
N

ngarambe

Senior Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
N

ngarambe

Senior Member
Joined Apr 15, 2012
100 1 0
Da,,,,,,, pia nilikua nimekaa ndani gafla nikaskia kelele barabarani mida ya saa moja kumbe ajali ya pikipiki wao wameumia tu sana,,,,,, da! Waliopoteza maisha wapumzike kwa amani. Tuwe makini ktk vyombo hivi vya moto. Very dangerous
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,049
Likes
650
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,049 650 280
Hilo eneo kuanzia mlandizi hadi chalinze ni baya sana!! Watu wengi wamekufa, watu wanasubiri hadi danida watoe msaada!! Duh sasa sisi watanzania kwa nini tunalipa kodi? Waziri ananunu nyumba $ 410,000!! Hakuna wa kumuuliza katoa wapi? Je barabara itajengeka?
 
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
886
Likes
22
Points
35
K

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
886 22 35
Tatizo kubwa bado naliona kwa madereva wetu, coaster dar-moro means anapita barabara hiyo karibia siku zote,anaielewa vzuri ilivo,kwann asichukue tahadhari? anyway madereva wengi including huyo wa tanker pia hawafuati alama za barabarani ambazo nyingiwazo pia zishaondolewa na wauza chuma chakavu
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Nawatakia moyo wa subira wafiwa na uponyaji kwa majeruhi.
 

Forum statistics

Threads 1,274,336
Members 490,676
Posts 30,508,835