Ajali mbaya maeneo ya Magomeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajali mbaya maeneo ya Magomeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muyombake, Jul 13, 2012.

  1. m

    muyombake Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau
    Napenda kuwajuza kuwa kumetokea ajali mbaya maeneo ya magomeni usalama ikihusisha pikipiki (bodaboda) na coaster ambapo dereva wa pikipiki na abiria wake wameumia vibaya.

    Dereva pikipiki amevunjika mguu katika ajali hiyo na abiria wake amevunjika mkono na kuumia vibaya kichwani.

    Polisi waliokuwa eneo hili wamewachukua majeruhi hao na kuwapeleka hospitali kwa ajili ya kupata huduma ya kitabibu.

    Usafiri wa pikipiki kwa upande mwingine unasaidia sana
    hasa katika dharura au foleni ya magari. Ajali za pikipiki zinakuwa nyingi kwa sababu madereva walio wengi hawana ujuzi na uzoefu wa kuendesha pikipiki.

    Tazama picha za ajali hiyo.
     

    Attached Files:

  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Duh!Pole zao!!..........combination ya bodaboda na daladala ni deadly...!!!
     
  3. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huwa hakuna ajali mbaya na nzuri.Ajali zote ni mbaya.
     
  4. A

    ALLYHASSANY New Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,070
    Trophy Points: 280
    Poleni sana na asante kwa taarifa ambayo imekamilika idara zote ila sitashangaa kuona watu wakija na kudai taarifa yako haijakamilika maana hawasikii watu wakiongea au hawaoni hio Coaster
     
  6. Buntungwa

    Buntungwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 324
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    eeeh pole zao mie naogopa sana pikipiki,wakuu nawasii msipande boda boda
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    poleni wahanga,hizi ajali za pikipiki zitatumaliza
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Madereva wa pikipiki ni wazembe sanaa,barabara yenyewe ni nyembamba sana hiyo wanaitengeza hao Strabag!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    si usafiri wa kuuzoea lakini kuna wakati inalazimika na hapo ndio tatizo lilipo maana hujui tatizo linaweza kutokea wakati gani.
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyombo husika visipokuwa makini kila siku tutasikia haya.Mwenyezi Mungu awaponye na kutuepusha na haya majanga.
     
  11. cement

    cement JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    poleni sana
     
  12. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,530
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sijui ni kwanini wale polisi kituo cha Bunju walimuacha tu Dr Ulimboka bila kumpeleka haraka hospitali...
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,656
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    DALA DALA ni watu wajinga sana ...ukijumlisha ujinga wa bajaj na hao mnaita bodaboda ni kifo kabisaaa....hawa ni watu wa ajabu sana kabisa...
     
  14. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 793
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Poleni ila hawa waendesha pikipiki watatumaliza
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Poleni sana majeruhi,
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,483
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Wale wa pikipiki walio umia nawatakia mapumziko mema wodini, madaktari wako kwenye mgomo!
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,540
    Likes Received: 1,611
    Trophy Points: 280
    Poleni sana
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Walipata mshtuko,lol!
     
  19. B

    Biti Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, lakini kuna madereva wazuri wa bodaboda, wakati mwingine anayesababisha ajali
     
  20. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 391
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    watu wanaumia kama hivi wakienda hosp hakuna huduma et kuna mgomo wa ma dr..! imbombo ilipo!
     
Loading...