Ajali mbaya Kilimanjaro


chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
16,627
Likes
14,364
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
16,627 14,364 280
Ajali mbaya imetokea muda huu maeneo ya kikavu kwa Sadara Mkoani Kilimanjaro baada ya gari kubwa la Kilimanjaro lililokuwa likiovateki gari lingine na kukutana ana kwa ana na Gari ndogo aina ya Noah iliokuwa imebeba abiria ikitokea Moshi mjini kuelekea Sanya juu . Ajali hii imepoteza uhai wa jumla ya watu wanne ( wakubwa watatu na mtoto mdogo mwenye umri kati ya miaka 3-6 mmoja ), walionusurika ni watu wanne. Hata hivyo Majina ya marehemu hao bado hawajatambulika.
8eef3e5c00aa0e3ca435a85229bf4bfd.jpg
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,053
Likes
10,992
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,053 10,992 280
Duh jmn tochi hazifui dafu bado?
 
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
385
Likes
1,199
Points
180
Age
35
My Son drink water

My Son drink water

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
385 1,199 180
Shetani anafunga hesabu, ombeni sana maombi ya vita
 
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2014
Messages
12,114
Likes
35,232
Points
280
Cousin

Cousin

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2014
12,114 35,232 280
R.I.P
Pole ziwafikie ndugu jamaa na marafiki popote pale walipo Tanzania
 
macson3

macson3

Senior Member
Joined
Nov 10, 2017
Messages
145
Likes
120
Points
60
macson3

macson3

Senior Member
Joined Nov 10, 2017
145 120 60
May their souls rest in peace amen
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
16,627
Likes
14,364
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
16,627 14,364 280
My heartfelt condolences
 

Forum statistics

Threads 1,213,870
Members 462,337
Posts 28,493,326