Kwani USA hawafi?Tanzania hakufai kuishi.
Watu wanakufa sana.
USA baby
Kwani USA hawafi?
nlikua nikitembea taratibuu! Nikijiuliza comment kama yako nani ataanzisha? Naona umefungua ukurasa, ngoja niendelea mbele nione nani atafuatia......baadaye mkuu ntapita wakati narudi.Wahindi.......
nlikua nikitembea taratibuu! Nikijiuliza comment kama nani ataanzisha? Naona umefungua ukurasa, ngoja niendelea mbele nani atafuatia
Go to hell. ....... hata huko unakoishi watu wanakufa sana tena sana kama hutaki kufa geuza matundu ya pua yaangalie juu ila kama matundu ya pua yanatazamaa chini utafa tuu hata uishi angani.Tanzania hakufai kuishi.
Watu wanakufa sana.
USA baby
Hapo misuli ya imani kama ambwene mwasongwe inahitijikaaiseee hii sasa si balaa hilo? watu wafamilia moja kufa pamoja, ndani ya siku moja,mmoja mmoja,kwenye gari moja, si mchezo! R.I.P wafiwa.
Hahahahaaaa! Sasa naona huko mbele ntaenda baadaye!Wahindi ni watu lakini sio binaadamu.....
Hivi pua ndo chanzo cha vifo vyetu!Go to hell. ....... hata huko unakoishi watu wanakufa kama hutaki kufa geuza matunda ya pua yaangalie juu ila kama matundu ya pua yanatazamaa chini utafa tuu hata uishi angani.
Nyaambaaaffff weeh
Go to hell. ....... hata huko unakoishi watu wanakufa sana tena sana kama hutaki kufa geuza matundu ya pua yaangalie juu ila kama matundu ya pua yanatazamaa chini utafa tuu hata uishi angani.
Nyaambaaaffff weeh
Hivi pua ndo chanzo cha vifo vyetu!
Learners waliofuzu karibuni.kila jambo na ahadi yake....lkn mostly hawa madereva wa gari hizi mpya mpya wengi wao si waangalifu wakiwa barabarani hususani wakina mama, tembelea vituo vya polici utakuta nyiingi kama sio chache ni namba mpya sijui inakuwaje.
Hapo misuli ya imani kama ambwene mwasongwe inahitijika