Ajali: Basi latumbukia mtoni na kuleta maafa

Ajali: Basi latumbukia mtoni na kuleta maafa

Nimepata taarifa..ndugu yangu kapoteza maisha kwenye ajali hii. Nasikia dereva wa Al hushum alikuwa ana overtake. Ni itakuwa alikuwa katika mwendo kasi. Namwomba katibu mkuu Wizara mambo ya ndani ashughulikie sekta hii ya usafirishaji, vinginevyo tutakwisha.
 
Nimepata taarifa..ndugu yangu kapoteza maisha kwenye ajali hii. Nasikia dereva wa Al hushum alikuwa ana overtake. Ni itakuwa alikuwa katika mwendo kasi. Namwomba katibu mkuu Wizara mambo ya ndani ashughulikie sekta hii ya usafirishaji, vinginevyo tutakwisha.
Mwenye picha zaidi atuletee..
 
Mwendo kasi inaweza kuwa chanzo cha ajali. Hawa madereva sijui wamelogwa hawasikii hawaelewi ni kwa nini lakini??
 
Ilitakiwa madereva wanaoendesha magari ya Abiria wawe masomi, na wenye ufaulu mzuri,kisha walipwe posho na mishahara mizuri.Bora nauli zipande lakini safari ziwe salama.
 
Mwendo kasi inaweza kuwa chanzo cha ajali. Hawa madereva sijui wamelogwa hawasikii hawaelewi ni kwa nini lakini??
Eneo hilo siyo zuri sana! kuna tope lipo barabarani,na kama mvua zimenyesha na dereva siyo mwangalifu lolote linaweza kutokea! kuna ndugu yangu kabla ya mwaka mpya alipata shida maeneo hayo!
 
Iringa kuna tochi nyingi sana. Sehem nyingi jamaa wanatembea 'chini ya kiwango'. Wakipata upenyo huko michochoroni ndo wanajiachia kwa mibio kufidia muda uliopotea matokeo yake ndo hayo. Huwezi sikia ajali imetokea kule kwenye matochi.

Ndomaana kuna jamaa mamtoni alimzawadia askari baada ya kuwa amemkamata kwa mwendokasi akamwambia 'asante kwa kunilinda'
 
Hilo la mto kuwa na mamba ni kweli kuna mamba wengi sana huo mto. Nakumbuka kuna mwaka ulitokea ukame mkubwa mto ukikauka maji mamba wengi sana waliathirika wengi walionekana wakirandaranda kutafuta maji na maficho.
 
Dah!! pole yao hao watanzania wenzetu walioupokea mwaka mpya 2016 vibaya,ila mwenyezi Mungu awapumzishe kulingana na matendo yao hapa dunia hao walio2tangulia,hao majeruhi nawaombea dua wapone haraka waendee na majukumu ya kulijenga taifa le2 Tanzania.
 
Iringa kuna tochi nyingi sana. Sehem nyingi jamaa wanatembea 'chini ya kiwango'. Wakipata upenyo huko michochoroni ndo wanajiachia kwa mibio kufidia muda uliopotea matokeo yake ndo hayo. Huwezi sikia ajali imetokea kule kwenye matochi.

Ndomaana kuna jamaa mamtoni alimzawadia askari baada ya kuwa amemkamata kwa mwendokasi akamwambia 'asante kwa kunilinda'
Nawapongeza sana basi la OTA.. wanatoka Dar saa 12 na njombe mnaingia saa Moja jioni.. mwendo mzuri ..pia kila bus lina madereva wawili.. Mabasi.mengine igeni mfano huu .. Kuna siku nimepanda Ratco toka Tanga.. bus lipo kwenye mwendo na dereva anaongea na simu hadi abiria tukachachama na kumwonya dereva asichezee maisha yetu ndio akaacha michezo yake..
Nafikiri ifike mahali madereva wa mabasi wawe na sifa kama wale wanao waendesha wakubwa hasa serikali.. walau kiwango cha form iv.. na awe amepitia baadhi ya kozi zinazo tolewa pale NIT..
 
Siku zote abiria ndio wanapaswa kujilinda kwa kumdhibiti dereva wasitegemee trafiki.
ajabu WA Tanzania wengi wamekuwa kama zombie wakiona basi linakimbia bila tahadhari wananyamaza wengine ndiyo kwanza wanachapa usingizi wakiona labda Kuna mtu anauelewa anahoji wanamshangaa na kumcheka matokeo yake wakiamka usingizini wanaogelea mtoni na mamba
na huyo muhuni hajali ameenda kuwatupa mtoni watu walikuwa wanaenda makwao kupokea mwaka mpya.
kama watu wanakuwa wakali wakidhulumiwa mshahara kwanini hawawi wakali wakiona wanadhulumiwa maisha Yao na madereva wahuni?
Kuna dogo alikuwa anaendesha bajaji akaenda kusomea kozi fupi ya udereva kwenye Chuo feki cha veta ili apate leseni ya kuendesha semi trela kwa njia ya ukaguzi hafifu,pengine sasahivi yupo barabarani na semi.
vyombo vinavyosimamia sheria za barabarani vimejaa rushwa
 
Poleni wafiwa. Ushauri kwa serikali ifike sasa madereva wote warudie mtihani kwa theory na practical na tunaweza kusaidia kwa michango how to do it
 
Mwendo kasi inaweza kuwa chanzo cha ajali. Hawa madereva sijui wamelogwa hawasikii hawaelewi ni kwa nini lakini??
Hawajalogwa bali ni elimu ndogo kiasi kwamba hata uelewa kuwa wanasafirisha wanadamu na sio magunia ya zege kwao ni ngumu kuelewa. Nimesema humu jamvini mara nyingi sana tatizo la ajali zote hizi ni madereva lakini pia linawahusu matrafiki wanaouza leseni class C wakijua kuwa hao wanaowauzia wanaweza kuwa ni madereva wa mabasi. Hili nalo ni jipu linalotakiwa kupasuliwa kwani limeiva kwa muda mrefu.
 
Nawapongeza sana basi la OTA.. wanatoka Dar saa 12 na njombe mnaingia saa Moja jioni.. mwendo mzuri ..pia kila bus lina madereva wawili.. Mabasi.mengine igeni mfano huu .. Kuna siku nimepanda Ratco toka Tanga.. bus lipo kwenye mwendo na dereva anaongea na simu hadi abiria tukachachama na kumwonya dereva asichezee maisha yetu ndio akaacha michezo yake..
Nafikiri ifike mahali madereva wa mabasi wawe na sifa kama wale wanao waendesha wakubwa hasa serikali.. walau kiwango cha form iv.. na awe amepitia baadhi ya kozi zinazo tolewa pale NIT..
Safi sana Mkuu, umenisaidia kupata usafiri wa uhakika,kumbe hawa OTA wapo vizuri,nimepata sasa usafiri wa Dar Njombe wa uhakika,Mwanza-Dar tayari nilishafanya uchaguzi wa LEO LUXURY au KISESA EXPRESS, nimebakiza kujua gari zenye kujali uhai wa watu from Dar to Arusha au Arusha Mwanza ...

Haya makampuni mengine sijui wanaokoteleza madereva wapiga debe uchochoroni,yaani unakuta Dereva hana ethics kabisa za kuendesha gari za Abiria,overtakings zinafanyika utadhani kapakia kuku ndani,shenzi kabisa,vifo vingine vyakujitakia kabisa..!
 
Back
Top Bottom