Airtel wanazidi kutukamua

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
95,758
2,000
Leo nimejiunga na kifurushi cha sh 1900/-kwa mategemeo ya kupata dakika 40 kama nilivyozoea siku zote,nimeshangaa naambulia dakika 35 tu.Jamani mtandao huu unatupeleka wapi?
 

isotope

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
2,392
0
Umetumwa kubalance habari eeh?

Leo nimejiunga na kifurushi cha sh 1900/-kwa mategemeo ya kupata dakika 40 kama nilivyozoea siku zote,nimeshangaa naambulia dakika 35 tu.Jamani mtandao huu unatupeleka wapi?
Nimejaribu kununua kumbe nao wamepunguza kweli.... voda wamepunguza, tigo wamepunguza, hao nao wamepunguza. Kwa hiyo sisi tusio na comm allowance akili mkichwa.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
95,758
2,000
Ni jambo la kusikitisha Sana,kwani badala ya angalau kubakia pale pale wanazidi kutukamua,na hatuna pa kukimbilia kwani hata Tcra wao wapo busy na kuuza ving'amuzi tu.
 

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,278
1,195
Mtandao gani ulio angalau nafuu tuwahame hawa wanyonyaji?

Nitakujibu kirahisi japo kimantiki na itabidi ukubaliane. Hakuna mtandao ulio nafuu, wote wanyonyaji wakiongozwa ama kusimamiwa na baba la wanyonyaji, serikali ya mipasho. Labda nikukumbushe kitu ambacho wengi tumesahau, kodi ya 1000 kwa mwezi kwa kila kadi ya simu. Sihitaji kukufumulia mengi zaidi nikakuongezea uchungu, wacha tulie ila ndiyo hivyo tunaumizwa sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom