Airtel Tanzania, wameshindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo

Airtel Tanzania, wameshindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo

MSHINO

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Posts
1,070
Reaction score
723
Ninaandika ujumbe huu kueleza masikitiko yangu makubwa kuhusu huduma za Airtel Tanzania, baada ya kushindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo, licha ya kutoa taarifa na kufuata maelekezo niliyopewa na huduma kwa wateja.

Siku ya Jumatatu, tarehe 12 Oktoba 2026, nilihamisha fedha kutoka Airtel kwenda kwenye akaunti yangu ya CRDB kwa ajili ya kulipia matibabu ya baba yangu. Kwa bahati mbaya, fedha hizo hazikuingia kwenye akaunti yangu ya CRDB.

Jioni ya siku hiyo, niliwasiliana na huduma kwa wateja ya Airtel ili kufahamu kilichotokea. Niliombwa radhi kwa usumbufu na kuambiwa kuwa tatizo lilisababishwa na hitilafu ya mtandao wa Airtel, na kwamba fedha zangu zingerejeshwa ndani ya saa 24.

Nilisubiri kwa muda huo kama nilivyoelekezwa, lakini fedha hazikurejeshwa.

Nilipowasiliana tena na kituo cha huduma kwa wateja, niliunganishwa na msimamizi aliyejitambulisha kwa jina la Ally. Naye aliniomba radhi na kunieleza kuwa, kwa kuwa tatizo halikutatuliwa ndani ya saa 24, nilipaswa kusubiri hadi siku tatu.

Hata baada ya siku hizo tatu kupita, fedha zangu hazikurejeshwa.

Jambo lingine linalokatisha tamaa ni kwamba kila ninapopiga simu kwa huduma kwa wateja, nimekuwa nikipewa majibu mepesi kwamba nitapigiwa simu muda si mrefu kupitia namba 100. Hata hivyo, hadi sasa sijawahi kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa. Hali hii inanifanya nijiulize kama malalamiko ya wateja yanachukuliwa kwa uzito unaostahili.

Leo ni siku ya sita tangu muamala huo ulipofanyika, lakini bado sijarejeshewa fedha zangu wala kupewa suluhisho la uhakika.

Kinachoniumiza zaidi ni kwamba fedha hizo zilikuwa kwa ajili ya matibabu ya baba yangu. Kushindwa kurejeshewa fedha hizo kwa wakati kumeathiri uwezo wangu wa kumsaidia baba yangu kupata matibabu aliyohitaji. Hili si suala la usumbufu wa kawaida wa huduma; linahusu mahitaji muhimu ya kibinadamu na ustawi wa familia.

Nina maswali kwa Airtel Tanzania:

Fedha zangu ziko wapi, na kwa nini hazijafika kwenye akaunti iliyokusudiwa wala kurejeshwa?

Kwa nini niliahidiwa kurejeshewa fedha ndani ya saa 24, kisha siku tatu, lakini ahadi hizo hazikutekelezwa?

Kwa nini kila ninapopiga huduma kwa wateja ninaahidiwa kupigiwa simu kupitia namba 100, lakini sipigiwi?

Je, Airtel inatambua madhara ambayo kushindwa kutatua hitilafu za miamala kwa wakati kunaweza kusababisha kwa wateja wake?

Ninaitaka Airtel Tanzania:

Kurejesha fedha zangu mara moja au kuhakikisha zinafika kwenye akaunti iliyokusudiwa.

Kutoa maelezo rasmi kuhusu kilichotokea na sababu za kuchelewa kutatua tatizo hili.

Kuchukua hatua za kuhakikisha kuwa ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinatekelezwa.

Kueleza hatua zitakazochukuliwa kuhusu usumbufu na madhara niliyopata.

Nimekuwa mvumilivu, nikiwasiliana na huduma kwa wateja na kufuata maelekezo niliyopewa. Hata hivyo, baada ya siku sita bila suluhisho na bila hata kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa, uvumilivu wangu umefikia kikomo.

Ninafikiria kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Airtel Tanzania ili kudai haki yangu, kurejeshewa fedha zangu na, pale sheria inapokubali, kudai fidia kwa madhara yaliyotokana na tukio hili.

Natoa wito kwa Airtel Tanzania kulichukulia jambo hili kwa uzito na kutoa suluhisho la haraka.

Nyuma ya kila muamala kuna mtu mwenye mahitaji halisi. Fedha za mteja si za kupuuzwa, na ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinapaswa kutekelezwa.

Natarajia majibu na hatua za haraka kutoka Airtel Tanzania.
 
Ninaandika ujumbe huu kueleza masikitiko yangu makubwa kuhusu huduma za Airtel Tanzania, baada ya kushindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo, licha ya kutoa taarifa na kufuata maelekezo niliyopewa na huduma kwa wateja.

Siku ya Jumatatu, tarehe 12 Oktoba 2026, nilihamisha fedha kutoka Airtel kwenda kwenye akaunti yangu ya CRDB kwa ajili ya kulipia matibabu ya baba yangu. Kwa bahati mbaya, fedha hizo hazikuingia kwenye akaunti yangu ya CRDB.

Jioni ya siku hiyo, niliwasiliana na huduma kwa wateja ya Airtel ili kufahamu kilichotokea. Niliombwa radhi kwa usumbufu na kuambiwa kuwa tatizo lilisababishwa na hitilafu ya mtandao wa Airtel, na kwamba fedha zangu zingerejeshwa ndani ya saa 24.

Nilisubiri kwa muda huo kama nilivyoelekezwa, lakini fedha hazikurejeshwa.

Nilipowasiliana tena na kituo cha huduma kwa wateja, niliunganishwa na msimamizi aliyejitambulisha kwa jina la Ally. Naye aliniomba radhi na kunieleza kuwa, kwa kuwa tatizo halikutatuliwa ndani ya saa 24, nilipaswa kusubiri hadi siku tatu.

Hata baada ya siku hizo tatu kupita, fedha zangu hazikurejeshwa.

Jambo lingine linalokatisha tamaa ni kwamba kila ninapopiga simu kwa huduma kwa wateja, nimekuwa nikipewa majibu mepesi kwamba nitapigiwa simu muda si mrefu kupitia namba 100. Hata hivyo, hadi sasa sijawahi kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa. Hali hii inanifanya nijiulize kama malalamiko ya wateja yanachukuliwa kwa uzito unaostahili.

Leo ni siku ya sita tangu muamala huo ulipofanyika, lakini bado sijarejeshewa fedha zangu wala kupewa suluhisho la uhakika.

Kinachoniumiza zaidi ni kwamba fedha hizo zilikuwa kwa ajili ya matibabu ya baba yangu. Kushindwa kurejeshewa fedha hizo kwa wakati kumeathiri uwezo wangu wa kumsaidia baba yangu kupata matibabu aliyohitaji. Hili si suala la usumbufu wa kawaida wa huduma; linahusu mahitaji muhimu ya kibinadamu na ustawi wa familia.

Nina maswali kwa Airtel Tanzania:

Fedha zangu ziko wapi, na kwa nini hazijafika kwenye akaunti iliyokusudiwa wala kurejeshwa?

Kwa nini niliahidiwa kurejeshewa fedha ndani ya saa 24, kisha siku tatu, lakini ahadi hizo hazikutekelezwa?

Kwa nini kila ninapopiga huduma kwa wateja ninaahidiwa kupigiwa simu kupitia namba 100, lakini sipigiwi?

Je, Airtel inatambua madhara ambayo kushindwa kutatua hitilafu za miamala kwa wakati kunaweza kusababisha kwa wateja wake?

Ninaitaka Airtel Tanzania:

Kurejesha fedha zangu mara moja au kuhakikisha zinafika kwenye akaunti iliyokusudiwa.

Kutoa maelezo rasmi kuhusu kilichotokea na sababu za kuchelewa kutatua tatizo hili.

Kuchukua hatua za kuhakikisha kuwa ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinatekelezwa.

Kueleza hatua zitakazochukuliwa kuhusu usumbufu na madhara niliyopata.

Nimekuwa mvumilivu, nikiwasiliana na huduma kwa wateja na kufuata maelekezo niliyopewa. Hata hivyo, baada ya siku sita bila suluhisho na bila hata kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa, uvumilivu wangu umefikia kikomo.

Ninafikiria kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Airtel Tanzania ili kudai haki yangu, kurejeshewa fedha zangu na, pale sheria inapokubali, kudai fidia kwa madhara yaliyotokana na tukio hili.

Natoa wito kwa Airtel Tanzania kulichukulia jambo hili kwa uzito na kutoa suluhisho la haraka.

Nyuma ya kila muamala kuna mtu mwenye mahitaji halisi. Fedha za mteja si za kupuuzwa, na ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinapaswa kutekelezwa.

Natarajia majibu na hatua za haraka kutoka Airtel Tanzania.
Ni mitandao Yote, wanafurahi wanaokata pesa zetu Tu lakini ukiwa na shida wote ni kapu moja hakuna anayehangaika na wewe
 
Ninaandika ujumbe huu kueleza masikitiko yangu makubwa kuhusu huduma za Airtel Tanzania, baada ya kushindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo, licha ya kutoa taarifa na kufuata maelekezo niliyopewa na huduma kwa wateja.

Siku ya Jumatatu, tarehe 12 Oktoba 2026, nilihamisha fedha kutoka Airtel kwenda kwenye akaunti yangu ya CRDB kwa ajili ya kulipia matibabu ya baba yangu. Kwa bahati mbaya, fedha hizo hazikuingia kwenye akaunti yangu ya CRDB.

Jioni ya siku hiyo, niliwasiliana na huduma kwa wateja ya Airtel ili kufahamu kilichotokea. Niliombwa radhi kwa usumbufu na kuambiwa kuwa tatizo lilisababishwa na hitilafu ya mtandao wa Airtel, na kwamba fedha zangu zingerejeshwa ndani ya saa 24.

Nilisubiri kwa muda huo kama nilivyoelekezwa, lakini fedha hazikurejeshwa.

Nilipowasiliana tena na kituo cha huduma kwa wateja, niliunganishwa na msimamizi aliyejitambulisha kwa jina la Ally. Naye aliniomba radhi na kunieleza kuwa, kwa kuwa tatizo halikutatuliwa ndani ya saa 24, nilipaswa kusubiri hadi siku tatu.

Hata baada ya siku hizo tatu kupita, fedha zangu hazikurejeshwa.

Jambo lingine linalokatisha tamaa ni kwamba kila ninapopiga simu kwa huduma kwa wateja, nimekuwa nikipewa majibu mepesi kwamba nitapigiwa simu muda si mrefu kupitia namba 100. Hata hivyo, hadi sasa sijawahi kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa. Hali hii inanifanya nijiulize kama malalamiko ya wateja yanachukuliwa kwa uzito unaostahili.

Leo ni siku ya sita tangu muamala huo ulipofanyika, lakini bado sijarejeshewa fedha zangu wala kupewa suluhisho la uhakika.

Kinachoniumiza zaidi ni kwamba fedha hizo zilikuwa kwa ajili ya matibabu ya baba yangu. Kushindwa kurejeshewa fedha hizo kwa wakati kumeathiri uwezo wangu wa kumsaidia baba yangu kupata matibabu aliyohitaji. Hili si suala la usumbufu wa kawaida wa huduma; linahusu mahitaji muhimu ya kibinadamu na ustawi wa familia.

Nina maswali kwa Airtel Tanzania:

Fedha zangu ziko wapi, na kwa nini hazijafika kwenye akaunti iliyokusudiwa wala kurejeshwa?

Kwa nini niliahidiwa kurejeshewa fedha ndani ya saa 24, kisha siku tatu, lakini ahadi hizo hazikutekelezwa?

Kwa nini kila ninapopiga huduma kwa wateja ninaahidiwa kupigiwa simu kupitia namba 100, lakini sipigiwi?

Je, Airtel inatambua madhara ambayo kushindwa kutatua hitilafu za miamala kwa wakati kunaweza kusababisha kwa wateja wake?

Ninaitaka Airtel Tanzania:

Kurejesha fedha zangu mara moja au kuhakikisha zinafika kwenye akaunti iliyokusudiwa.

Kutoa maelezo rasmi kuhusu kilichotokea na sababu za kuchelewa kutatua tatizo hili.

Kuchukua hatua za kuhakikisha kuwa ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinatekelezwa.

Kueleza hatua zitakazochukuliwa kuhusu usumbufu na madhara niliyopata.

Nimekuwa mvumilivu, nikiwasiliana na huduma kwa wateja na kufuata maelekezo niliyopewa. Hata hivyo, baada ya siku sita bila suluhisho na bila hata kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa, uvumilivu wangu umefikia kikomo.

Ninafikiria kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Airtel Tanzania ili kudai haki yangu, kurejeshewa fedha zangu na, pale sheria inapokubali, kudai fidia kwa madhara yaliyotokana na tukio hili.

Natoa wito kwa Airtel Tanzania kulichukulia jambo hili kwa uzito na kutoa suluhisho la haraka.

Nyuma ya kila muamala kuna mtu mwenye mahitaji halisi. Fedha za mteja si za kupuuzwa, na ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinapaswa kutekelezwa.

Natarajia majibu na hatua za haraka kutoka Airtel Tanzania.
Pole sana gentleman,
ni muhimu kua mstahilivu na mwenye subra katika hilo, changamoto za teknolojia ya mawasiliono katika fedha ni changamoto inayo kera sana, hata hivyo lazima tukubali mitandao ya simu inatusaidia kwa kiasi kikubwa na kuturahisishia mambo mengi sana katika masuala ya fedha kuliko kutukera.

binafsi sijaona bado ikiwa kuna wizi wa fedha zako hapo kulingana na maelezo yako. Bilashaka yoyote mtandao ukikaa sawa muamala wako utafanikiwa kadiri ya walivyo kueleza watoa huduma wa mtandao husika.

Tuwe na shukrani 🐒
 
Msisahau na mabank crdb matapeli Yale, muamala umefanyika tangu mwezi wa 2 uneishiaga njiani, nimefuatiliaga Sana, NI mwendo wa Dana Dana tuuh, nimewaandikia mpaka barua makao makuu, hakuna walichokifanya.

Nimehamia NBC, hakuna rangi nimeacha kuona, huduma mbovu mno, Taasisi nyingi blah blah, na mambo ya mazoea
 
Pole sana gentleman,
ni muhimu kua mstahilivu na mwenye subra katika hilo, changamoto za teknolojia ya mawasiliono katika fedha ni changamoto inayo kera sana, hata hivyo lazima tukubali mitandao ya simu inatusaidia kwa kiasi kikubwa katika masuala ya fedha kuliko kutukera.

binafsi sijaona bado ikiwa kuna wizi wa fedha zako hapo kulingana na maelezo yako. Bilashaka yoyote mtandao ukikaa sawa muamala wako utafanikiwa kadiri ya walivyo kueleza watoa huduma.

Tuwe na shukrani 🐒
Sawa sawa mkuu
 
Watakuzungusha lakini utapata haki yako uvumilivu ndugu,lakini airtel imekua na hii kasumba sana hata mataifa ya njee kama UK wanaotumia huu mtandao kwa money transfer wamekua wakichukia namna ya hela kushindwa kufika kwa muhusika kwa wakati delays na kuna wakati hurudishwa kwa mtumaji, ndiyo maana nina kuhakikishia hela haitapotea itarudi,jaribu kutumia mtandao kama voda ni uhakika sana kwa ishu za pesa
 
Watakuzungusha lakini utapata haki yako uvumilivu ndugu,lakini airtel imekua na hii kasumba sana hata mataifa ya njee kama UK wanaotumia huu mtandao kwa money transfer wamekua wakichukia namna ya hela kushindwa kufika kwa muhusika kwa wakati delays na kuna wakati hurudishwa kwa mtumaji, ndiyo maana nina kuhakikishia hela haitapotea itarudi,jaribu kutumia mtandao kama voda ni uhakika sana kwa ishu za pesa
Kumbe mpaka Ulay Airtel ipo?
 
Ninaandika ujumbe huu kueleza masikitiko yangu makubwa kuhusu huduma za Airtel Tanzania, baada ya kushindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo, licha ya kutoa taarifa na kufuata maelekezo niliyopewa na huduma kwa wateja.

Siku ya Jumatatu, tarehe 12 Oktoba 2026, nilihamisha fedha kutoka Airtel kwenda kwenye akaunti yangu ya CRDB kwa ajili ya kulipia matibabu ya baba yangu. Kwa bahati mbaya, fedha hizo hazikuingia kwenye akaunti yangu ya CRDB.

Jioni ya siku hiyo, niliwasiliana na huduma kwa wateja ya Airtel ili kufahamu kilichotokea. Niliombwa radhi kwa usumbufu na kuambiwa kuwa tatizo lilisababishwa na hitilafu ya mtandao wa Airtel, na kwamba fedha zangu zingerejeshwa ndani ya saa 24.

Nilisubiri kwa muda huo kama nilivyoelekezwa, lakini fedha hazikurejeshwa.

Nilipowasiliana tena na kituo cha huduma kwa wateja, niliunganishwa na msimamizi aliyejitambulisha kwa jina la Ally. Naye aliniomba radhi na kunieleza kuwa, kwa kuwa tatizo halikutatuliwa ndani ya saa 24, nilipaswa kusubiri hadi siku tatu.

Hata baada ya siku hizo tatu kupita, fedha zangu hazikurejeshwa.

Jambo lingine linalokatisha tamaa ni kwamba kila ninapopiga simu kwa huduma kwa wateja, nimekuwa nikipewa majibu mepesi kwamba nitapigiwa simu muda si mrefu kupitia namba 100. Hata hivyo, hadi sasa sijawahi kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa. Hali hii inanifanya nijiulize kama malalamiko ya wateja yanachukuliwa kwa uzito unaostahili.

Leo ni siku ya sita tangu muamala huo ulipofanyika, lakini bado sijarejeshewa fedha zangu wala kupewa suluhisho la uhakika.

Kinachoniumiza zaidi ni kwamba fedha hizo zilikuwa kwa ajili ya matibabu ya baba yangu. Kushindwa kurejeshewa fedha hizo kwa wakati kumeathiri uwezo wangu wa kumsaidia baba yangu kupata matibabu aliyohitaji. Hili si suala la usumbufu wa kawaida wa huduma; linahusu mahitaji muhimu ya kibinadamu na ustawi wa familia.

Nina maswali kwa Airtel Tanzania:

Fedha zangu ziko wapi, na kwa nini hazijafika kwenye akaunti iliyokusudiwa wala kurejeshwa?

Kwa nini niliahidiwa kurejeshewa fedha ndani ya saa 24, kisha siku tatu, lakini ahadi hizo hazikutekelezwa?

Kwa nini kila ninapopiga huduma kwa wateja ninaahidiwa kupigiwa simu kupitia namba 100, lakini sipigiwi?

Je, Airtel inatambua madhara ambayo kushindwa kutatua hitilafu za miamala kwa wakati kunaweza kusababisha kwa wateja wake?

Ninaitaka Airtel Tanzania:

Kurejesha fedha zangu mara moja au kuhakikisha zinafika kwenye akaunti iliyokusudiwa.

Kutoa maelezo rasmi kuhusu kilichotokea na sababu za kuchelewa kutatua tatizo hili.

Kuchukua hatua za kuhakikisha kuwa ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinatekelezwa.

Kueleza hatua zitakazochukuliwa kuhusu usumbufu na madhara niliyopata.

Nimekuwa mvumilivu, nikiwasiliana na huduma kwa wateja na kufuata maelekezo niliyopewa. Hata hivyo, baada ya siku sita bila suluhisho na bila hata kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa, uvumilivu wangu umefikia kikomo.

Ninafikiria kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Airtel Tanzania ili kudai haki yangu, kurejeshewa fedha zangu na, pale sheria inapokubali, kudai fidia kwa madhara yaliyotokana na tukio hili.

Natoa wito kwa Airtel Tanzania kulichukulia jambo hili kwa uzito na kutoa suluhisho la haraka.

Nyuma ya kila muamala kuna mtu mwenye mahitaji halisi. Fedha za mteja si za kupuuzwa, na ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinapaswa kutekelezwa.

Natarajia majibu na hatua za haraka kutoka Airtel Tanzania.
ni MAPUMBAVU sana hayo,yapeleke Mahakamani tafuta Mwamasheria mzuri
 
Ninaandika ujumbe huu kueleza masikitiko yangu makubwa kuhusu huduma za Airtel Tanzania, baada ya kushindwa kutatua tatizo la muamala wangu kwa siku sita mfululizo, licha ya kutoa taarifa na kufuata maelekezo niliyopewa na huduma kwa wateja.

Siku ya Jumatatu, tarehe 12 Oktoba 2026, nilihamisha fedha kutoka Airtel kwenda kwenye akaunti yangu ya CRDB kwa ajili ya kulipia matibabu ya baba yangu. Kwa bahati mbaya, fedha hizo hazikuingia kwenye akaunti yangu ya CRDB.

Jioni ya siku hiyo, niliwasiliana na huduma kwa wateja ya Airtel ili kufahamu kilichotokea. Niliombwa radhi kwa usumbufu na kuambiwa kuwa tatizo lilisababishwa na hitilafu ya mtandao wa Airtel, na kwamba fedha zangu zingerejeshwa ndani ya saa 24.

Nilisubiri kwa muda huo kama nilivyoelekezwa, lakini fedha hazikurejeshwa.

Nilipowasiliana tena na kituo cha huduma kwa wateja, niliunganishwa na msimamizi aliyejitambulisha kwa jina la Ally. Naye aliniomba radhi na kunieleza kuwa, kwa kuwa tatizo halikutatuliwa ndani ya saa 24, nilipaswa kusubiri hadi siku tatu.

Hata baada ya siku hizo tatu kupita, fedha zangu hazikurejeshwa.

Jambo lingine linalokatisha tamaa ni kwamba kila ninapopiga simu kwa huduma kwa wateja, nimekuwa nikipewa majibu mepesi kwamba nitapigiwa simu muda si mrefu kupitia namba 100. Hata hivyo, hadi sasa sijawahi kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa. Hali hii inanifanya nijiulize kama malalamiko ya wateja yanachukuliwa kwa uzito unaostahili.

Leo ni siku ya sita tangu muamala huo ulipofanyika, lakini bado sijarejeshewa fedha zangu wala kupewa suluhisho la uhakika.

Kinachoniumiza zaidi ni kwamba fedha hizo zilikuwa kwa ajili ya matibabu ya baba yangu. Kushindwa kurejeshewa fedha hizo kwa wakati kumeathiri uwezo wangu wa kumsaidia baba yangu kupata matibabu aliyohitaji. Hili si suala la usumbufu wa kawaida wa huduma; linahusu mahitaji muhimu ya kibinadamu na ustawi wa familia.

Nina maswali kwa Airtel Tanzania:

Fedha zangu ziko wapi, na kwa nini hazijafika kwenye akaunti iliyokusudiwa wala kurejeshwa?

Kwa nini niliahidiwa kurejeshewa fedha ndani ya saa 24, kisha siku tatu, lakini ahadi hizo hazikutekelezwa?

Kwa nini kila ninapopiga huduma kwa wateja ninaahidiwa kupigiwa simu kupitia namba 100, lakini sipigiwi?

Je, Airtel inatambua madhara ambayo kushindwa kutatua hitilafu za miamala kwa wakati kunaweza kusababisha kwa wateja wake?

Ninaitaka Airtel Tanzania:

Kurejesha fedha zangu mara moja au kuhakikisha zinafika kwenye akaunti iliyokusudiwa.

Kutoa maelezo rasmi kuhusu kilichotokea na sababu za kuchelewa kutatua tatizo hili.

Kuchukua hatua za kuhakikisha kuwa ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinatekelezwa.

Kueleza hatua zitakazochukuliwa kuhusu usumbufu na madhara niliyopata.

Nimekuwa mvumilivu, nikiwasiliana na huduma kwa wateja na kufuata maelekezo niliyopewa. Hata hivyo, baada ya siku sita bila suluhisho na bila hata kupigiwa simu kama nilivyoahidiwa, uvumilivu wangu umefikia kikomo.

Ninafikiria kuchukua hatua za kisheria dhidi ya Airtel Tanzania ili kudai haki yangu, kurejeshewa fedha zangu na, pale sheria inapokubali, kudai fidia kwa madhara yaliyotokana na tukio hili.

Natoa wito kwa Airtel Tanzania kulichukulia jambo hili kwa uzito na kutoa suluhisho la haraka.

Nyuma ya kila muamala kuna mtu mwenye mahitaji halisi. Fedha za mteja si za kupuuzwa, na ahadi zinazotolewa na huduma kwa wateja zinapaswa kutekelezwa.

Natarajia majibu na hatua za haraka kutoka Airtel Tanzania.
Tafuta mwanasheria mzuri. Uwapige
 
Huu mtandao wa Airtel, naona hafi wanijeria wanatengeneza content za kuulalamikia. Sio Airtel Money sio router sio fibre jamani. This is too much
 
Hawa airtel kwenye customer care wako hovyo sana,kwa siku mbili tatu hizi huduma yao ya Internet na airtel money imekuwa down sana ,hawajali wateja wao,wanaishia kutoa excuses tu bila kufidia usumbufu na mb za watu zilizopotea,
 
Back
Top Bottom