Msingida
JF-Expert Member
- Dec 1, 2010
- 10,671
- 12,425
Inapatikana kila mahali?Huku singida siipati.
Kucheck kama laini yako ni 4G unapiga *149*99# kisha chagua Smatika yatosha intanet, kisha chagua boresha laini yako
Inapatikana kila mahali?Huku singida siipati.
Kucheck kama laini yako ni 4G unapiga *149*99# kisha chagua Smatika yatosha intanet, kisha chagua boresha laini yako
.
Kucheck kama laini yako ni 4G unapiga *149*99# kisha chagua Smatika yatosha intanet, kisha chagua boresha laini yako
Kama ni hivyo,basi inategemea ntu na ntuLine na simu ziwe zinasupport 4G...baada ya hapo ni kwenye settings tu
nipe menu ya Airtel hiyo ya siku tatuVoda niliwakimbia sababu ya vifurush vyao ni kuiba. Huku airtel najiunga la siku 3 kwa 1000. Shida sasa ni kwenye network. Unakuta kitu una-seach muda mrefu sana.
Sio ntu na ntu 😂 ni eneo ulilopoKama ni hivyo,basi inategemea ntu na ntu
*149*81#nipe menu ya Airtel hiyo ya siku tatu
Uko maeneo gani?Basi itakua inategemea na sehemu . Pia cm yako inaweza kuchangia mfano kujaa kwa cm , aina ya cm. Kwangu mimi Airtel haizingui tena naangalia youtube kama tv no interruptions za internet .
Nadhani hawajui Voda huyu. Sijaona wezi kama VodaSi ni bora Airtel Bando lao huwa linakaa kaa kidogo.. Unawajua Voda wewe?
Kizuri gharama mkuu!Voda niliwakimbia sababu ya vifurush vyao ni kuiba. Huku airtel najiunga la siku 3 kwa 1000. Shida sasa ni kwenye network. Unakuta kitu una-seach muda mrefu sana.
Basi ni sehemu na sehemu. Kuhusu simu,sina wasiwasi nayo,nina simu yenye akili ya kutoshaBasi itakua inategemea na sehemu . Pia cm yako inaweza kuchangia mfano kujaa kwa cm , aina ya cm. Kwangu mimi Airtel haizingui tena naangalia youtube kama tv no interruptions za internet .
Huwa najaribu kutumia airtel mida ya mchana maana ikifika usiku penda usipenda utaenda voda na mabando yao ya ghali...airtel ni nafuu lakini itazungusha kiduara hapo mpaka utaitoa tu.Wanayo 4G,ila kwa Tz vodacom pekee internet yao ndiyo super japo tunawakimbia kutafuta unafuu wa bundles sehemu zingine,ila for sure Vodacom kazi nikwako
Yeah vodacom inakera ila haiepukiki kama una kazi ya kutumia internet, Nina 4G ya airtel ila hamna kituHuwa najaribu kutumia airtel mida ya mchana maana ikifika usiku penda usipenda utaenda voda na mabando yao ya ghali...airtel ni nafuu lakini itazungusha kiduara hapo mpaka utaitoa tu.