Airtel mnazingua, Internet yenu ipo ‘slow’ mno

Airtel mnazingua, Internet yenu ipo ‘slow’ mno

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2018
Posts
5,661
Reaction score
8,219
Siku hizi airtel net iko slow sana mpaka mnaboa. Kwa nini msiingie kwenye 4G?

Hata hii 3G tunayoitumia nayo mmeishusha ni kama 1G huko. Yaani huwa imenitia aibu mara nyingi mtu anakuja dukani, anataka spare fulani asiyoifahamu vizuri muundo wake.

Mimi mbio mbio ni-Google. Weeee. Itaseach hiyo kama sipo duniani. Imekuwa to much siku za hivi karibuni.
 
Wamekusikia pia jaribu kucheki na setting za internet yako au device yako
Kwamba kuna mabadiriko kwenye simu yangu bila mimi kuibadiri mkuu?. Hasa wiki hii ndio imekuwa balaa
 
4g ipi unaizungumzia maana npo dar na mtandao n 4g ipo poa sana
Screenshot_2019-09-29-07-37-35.jpeg
 
Airtel siku za hivi karibuni wamekuwa ovyo sana.

............ni bora konokono ana kasi kubwa.
 
Hata ungekuwa dar ni lazima uwe na cm yenye 4g pia na laini ibadilishwe iwe ya 4g pia vyote cM na laini viwe vya 4g ikiwa kimoja wapo sio 4g hutapata hiyo unayoiita 4g nmemaliza
Niko mikoani mkuu. Labda dar. Huku mikoani bado inasoma 3G,nayo ndio kama hivyo ya magmash
 
Hata ungekuwa dar ni lazima uwe na cm yenye 4g pia na laini ibadilishwe iwe ya 4g pia vyote cM na laini viwe vya 4g ikiwa kimoja wapo sio 4g hutapata hiyo unayoiita 4g nmemaliza
Bora wewe mkuu umeweka sawa. Hiyo 4G iko dar tu. Huku mikoani bado. Nilienda siku moja kuomba hiyo line ya 4G,wakaniambia hiyo ni dar tu ipo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom