Airtel Mnasumbua, Na Hakuna taarifa..!


Locked

Locked

Member
Joined
Jun 11, 2017
Messages
23
Likes
92
Points
15
Locked

Locked

Member
Joined Jun 11, 2017
23 92 15
28d38aad7f0cea985679703b3dffd99c.jpg


Ni kweli kuwa kuna huduma nzuri mnazitoa,
Ila mnatakiwa kujua kuwa sisi ni wateja wenu na tunaweza kuwahama muda wowote,

1. Vifurushi vyenu vinasumbua ku- extend kama hamna huduma iyo ni bora mkaweka wazi ili tujue, kifurishi kinapoishi tusubiri hadi muda wa kuisha unapofika ndio tuunge tena.

2. Customer care service, sidhani kama mliweka kwa ajili ya kumsaidia mtu au kumpotezea mtu muda, ipo mbali sana kwa mtumiaji wa kawaida kuweza kuipata tofauti na mitandao mingine. Kwa mtumiaji ambae sio mvumilivu hawezi kusubiria hadi aipate.

3. Network yenu leo ni mbayaa sana. Kuanzia internet, voice call na msg. Na kwenye internet imeanza jana usiku na hakuna taarifa yoyote ya msingi.

Ombi langu:
Kwa mitandao ya simu tanzania tafadhali jitahidini kutoa huduma za kuridhisha kulingana na gharama zenu.
Toa taarifa kwa uma kama kunatazo lolote, hii itasaidia.
 
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
3,236
Likes
1,704
Points
280
kawombe

kawombe

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
3,236 1,704 280
Mm kwangu speed mbovu y internet yapata miezi 3 mpk sasa!! Povu kabisa AIRTEL
 
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
743
Likes
896
Points
180
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
743 896 180
  • Mi naw imerdi ila kuna mda ilzingua hatari aisee na airtel mnalocha ujue na iman watapitia huu uzi washurikie hilo sawa
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,961
Likes
1,339
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,961 1,339 280
Umewang'ang'nia mnacheti cheti cha ndoa unajitesa kwa pesa zako piga chini
 
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
1,345
Likes
998
Points
280
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
1,345 998 280
Kung'ang'ania kutumia Airtel mpaka leo hii ni sawa na kujikuta umebaki peke yako kuishabikia CUF wakati hata Professor mwenyewe alishahamia sisiemu kitambo sana
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,482
Likes
4,342
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,482 4,342 280
Mkuu unatumia airtel mpaka leo, andika AIRTEL humu JF the search uone uozo unaolalamikiwa lakn hamna ktu wanafanya hawa jamaa. Na ww umeanzisha uzi wako
 
bg_dg_dy

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2009
Messages
462
Likes
175
Points
60
bg_dg_dy

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2009
462 175 60
Natoa kusudio la kuhamia VODACOM by January wasipojirekebisha
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,579
Likes
571
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,579 571 280
Airtel wajitathimini kwa kweli hii sio haki kabisa niko Dar network yao ni mbovu kupita kiasi je nikienda mkoani huku ndani ndani si line nitaitupa kabisa.
 
Z

Ze observer

Senior Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
171
Likes
347
Points
80
Z

Ze observer

Senior Member
Joined Aug 12, 2017
171 347 80
HIVI KUNA WATU BADO WANATUMIA AIRTEL ???
 
chavalla

chavalla

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
431
Likes
306
Points
80
chavalla

chavalla

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
431 306 80
Mkuu bado unatumia airtel mpaka sasa?
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Mkuu unatumia airtel? Pole Sana ila Wamekusikia.
 
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
668
Likes
438
Points
80
Naki 12

Naki 12

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
668 438 80
Jana imezingua hata kuunga kifurushi kupitia Airtel money ilikuwa inagoma
 
misha nyangassa

misha nyangassa

Senior Member
Joined
Mar 29, 2015
Messages
105
Likes
38
Points
45
misha nyangassa

misha nyangassa

Senior Member
Joined Mar 29, 2015
105 38 45
Kuna sehemu mnara wao umeanguka una wiki mbili sasa hakuna walichofanya
 
Anakuja Yesu

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2017
Messages
578
Likes
463
Points
80
Age
28
Anakuja Yesu

Anakuja Yesu

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2017
578 463 80
Tena utakuta mtandao umesumbua network haiko nankifurushi hujatumia kabisa.lkn muda ukifika hawana hata kukufikiria labda warudishe hata nusu ya kifurish wap.

Ss najiuliza sijui wao ndio wanaingiliwa sana kuliko tigo maana tigo wanarudisha.bora kurudi TIGO
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882