Airtel fanyieni kazi hili | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Airtel fanyieni kazi hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Dec 27, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,563
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Ni kuhusu Airtel Money, mawakala ni wachache sana huku mitaani.
    Kwa vile mtandao huu ndo angalau wenye huduma zenye unafuu huku Tanganyika(in exception of Zanzibar Telecom), warekebishe hili tatizo, hata kwenye junct kubwakubwa mawakala wao si wengi kama wa tiGO PESA na M-PESA...
    Wahusika tafadhalini.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Na customer care yao mbovu,hawapoikei simu.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Call centre ya Zain inaangushwa na yule m-kuwait.
     
  4. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimepeleka application vodacom-Mpesa tangu mwezi wa nane naona bado wananizingua. Kila nikienda naambiwa nisubiri watanipigia simu.
    Sasa inabidi nifanye mchakato TiGo Pesa au Airtel Money sababu nimechoka kusubiri.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,563
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    anzisha thread nyengine.
    Server bado inadai...
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,563
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    aplikesheni ya uwakala au uteja?
    Kama ni uwakala changamka Aitel Money ambako kuna upungufu wa hao viumbe.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Halafu hata inavyofanya kazi wengi hatujui....biashara matangazo
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,001
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Airtel Money ndio nn?!!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Ni hela za Airtel jombaaa!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,563
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    ni huduma ya kutuma, kuhifadhi na kupokea pesa inayoendeshwa na kampuni ya Bhati Telecom (T) Limited kupitia mtandao wa simu za rununu wa Airtel...
     
Loading...