wenzao huko kwa mzee jomo keyatta walitoa taarifa na kuwapa watu muda. hapa ni kama zima moto tu, na hao waliokopa benki wakafungua maduka ya chung chang huko kariakoo na kwingineko si wataumia mbaya.
damit!! wakizima thatha nitaingiaje jei efu!! ....... wafanye mpango wayazime na haya makalio ya kichina huku mtaani! 2mechoka kuachia boxer ze2 madoa.
Uganda ,Kenya ,Southern Sudan soko la TECNO ni kubwa sana ukipita kwenye maduka ya simu ndio bidhaa iliyojaa na stika za matangazo utafikiri ndio eneo la kiwanda
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.