Aina ipi ya simu zitakazo fungiwa

Aina ipi ya simu zitakazo fungiwa

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Posts
613
Reaction score
130
Tittle imejieleza, naomba mwenye ufahamu anijuze vizuri, Je ni simu zote za kichina au baadhi, maana mimi ninayo tecno, t451 sa sijui nayo pia itafungiwa au lah!
 
tittle imejieleza, naomba mwenye ufaham anijuze vzuri je ni simu zote za kichina au baadh, maana mi ninayo tecno,t451 sa cjui nayo pia itafungiwa au lah!

pole sana kijana kwa simu kama tecno haziwezi kuzimwa maana hiyo company inajulikana worldwide.....simu zitakazo zimwa ni zile ambazo ata kampuni zake hazijulikani.....mfano unaweza kuta simu ya kichina imewekwa stika ya nokia na nyingine nying ambazo hazijulikani.....kule china kuna kampuni nyingi sana zinatengenezwa simu bila lisences hata taifa la china lenye halizijui.....simu znatengenezwa kwenye vikampuni vidogo vdogo visivyo na usajili.....cha msingi ni kuepuka simu zisizo na majina ya kueleweka.
 
sidhani kama tecno ni kampuni inayojulikana world wide! Labda ungesema huawei na zte ndio kampuni za china zinazotambulika, sijawai kukuta simu ya tecno kwenye largest phone site e.g gsmarena, phonedog or phonearena etc.
 
pole sana kijana kwa simu kama tecno haziwezi kuzimwa maana hiyo company inajulikana worldwide.....simu zitakazo zimwa ni zile ambazo ata kampuni zake hazijulikani.....mfano unaweza kuta simu ya kichina imewekwa stika ya nokia na nyingine nying ambazo hazijulikani.....kule china kuna kampuni nyingi sana zinatengenezwa simu bila lisences hata taifa la china lenye halizijui.....simu znatengenezwa kwenye vikampuni vidogo vdogo visivyo na usajili.....cha msingi ni kuepuka simu zisizo na majina ya kueleweka.

Tecno mm nimeijulia hapa Tanzania, nje hakuna huyo mdudu labda china
 
Kwani zinazima simu ama tv za vichogo? Hii blackberry yangu yenye line 4 sijui itakuwaje sasa.
 
Kwani zinazima simu ama tv za vichogo? Hii blackberry yangu yenye line 4 sijui itakuwaje sasa.

hiyo blackberry yako itakuwa ni digital, kwahiyo usiwe na wasiwasi haitazima.
 
Acheni ubishi,TECNO ni company inatambulika wordwide,hapo KENYA kwa MWAI simu fake zilishazimwa kitambo saana but TECNO ni among most selling phone company in kenya.Ukisema kwamba TECNO ni TZ pekee unakosea coz TECNO kama TECNO wamejiimarisha zaidi nchini KENYA na zaidi kwa nchi za west africa,hapa TZ bado kabisa.
 
Hii Tecno yangu laini 4 (T4) ikizima sjui itakuwaje?? inamaana itanipasa kununua "NOKLA" nne..
Dirty it..!
 
Zitazimwa cm ambazo sio original(ambazo hazitambuliki kwenye imei database)
 
Kwani zinazima simu ama tv za vichogo? Hii blackberry yangu yenye line 4 sijui itakuwaje sasa.

iyo blackiberi yako yenye line 4 si inayo tv? shukuru kwamba na yenyewe ni flati skrini lasivyo..!
 
Zipo Sim nyingi amabazo ni feki na zina majina yanayotambulika km NOKIA, SAMSUNG, BLACKBERRY etc: kwahiyo yawezekana ukawa na Techno lakini bado feki..
 
Hivi hili zoezi lipo kweli?

Mi nitaamini pale tu nitakapoona!
 
Maweeeee! Nina simu ya tecno nilikuwa napata tv zote local ZIMEKATWA simu napata sijui zoezi linaendeleaa?
 
ndio maendeleo hayo waje waue tu
 
Back
Top Bottom