Aibu: CCM yazidi kumuaibisha Magufuli

Aibu: CCM yazidi kumuaibisha Magufuli

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Posts
1,120
Reaction score
373
Aibu hii itamtesa sana huyu jamaa ameonekana akipokea kadi hewa toka kwa wafuasi wa kutengenezwa wa chadema watu ambao wameonekana wakirulidisha kadi ambazo hazina picha hii ni aibu na mshangao mkubwa kwa kuwaandaa watu na kujifanya wanarudisha kadi kumbe ni uongo

Picha zitafuata.....
attachment.php
 

Attachments

  • IMG-20150731-WA0079.jpg
    IMG-20150731-WA0079.jpg
    45.9 KB · Views: 8,744
Wanaoishi maeneo hayo ndio wanajua kwama hao walikuwa wanachama wa Chadema au la.
Sie tunaona hayo kwa hayo.
Hata Chadema wamefanya hivyo hivyo.

Alieliwa kaliwa tu,acha tusubirie hitma yake.
 
Hivi Lowassa akitambulishwa itakuwaje.....au tume itasema ameanza kampeni mapema au atakatazwa kwa sababu barabara zetu hazitamudu umati wa watu.
 
Mbona zote ni mpya? kwa ninavyowajua Watanzania, ni lazima kadi hizo zingekuwa zimechakaa-chakaa.
 
Kadi zote mpya,CCM inabidi mubadili mbinu maana munajiabisha, haiwezekani mtu munayemuita tingatinga afanye vitimbwi vya chama kama ACT.
 
Lizaboni na panya buku wenzio mnaitwa huku,msisahau kuja na Mr Caro-light
 
Last edited by a moderator:
Sasa imebidi afanye kazi ya nape ma kinana. Badala ya kuongelea issues za namna ya kuwakwamua watz anahangaika naaigizo ya kina kinana!
 
Back
Top Bottom