Ahmed Shabiby Mbunge wa Gairo katika Ubora wake!

Jul 24, 2015
80
125
Pongezi kwa Mh. Ahmed Shabiby kwa kuwatendea haki wadau wa bidhaa za Petroli kuhusu uchakachuaji na uwekaji wa Vinasaba wakati ukichangia bajeti ya Wazara ya Nishati na Madini. Hongera Mh. Ahmed Shabiby!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,738
2,000
Huyu ni mkwepa kodi ndiyo maana amechukizwa na mchango wa mh. Shabiby, hata kama shabiby ni ccm lakini kama amekemea wakwepa kodi namuunga mkono
 

cmp

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
3,829
2,000
Hongera zake.ila awe ametamka haya kutoka moyoni haswa.
 

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Sep 18, 2010
8,403
2,000
Utakamatwa kwa kosa la kuangalia bunge saa za kazi!! Au wewe ndio Shabiby unajifagilia hapa maana tumeambiwa hakuna bunge live hapa kazi tu
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
85,394
2,000
Kituo cha mafuta cha shabibby kilichopo makore dodoma kiliwahi kukamatwa na ewura kwa uchakachuzi wa mafuta , ushahidi umo humuhumu jf , hatoaminika tena .
 

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Sep 30, 2007
800
225
Shabiby hajakemea ukwepaji Kodi, bali anataka ukaguzi wa wachakachuaji upigwe marufuku eti wanaonewa wauza mafuta. Alikamatwa January mwaka huu, akalia kwa Prof Muhongo ewura hawakumwachia, akalia kwa PM hakuachiwa, sasa anataka utaratibu huo uachwe.
 

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Feb 7, 2016
2,511
2,000
Akumbuke jimbo lake,miaka Kumi maji hakuna na bado kuna watu wanajitokeza kumpongeza!!,kisa kuwatendea haki wadau wa bidhaa ya mafuta ya Petrol kwa uchakachukuaji na kuweka vinasaba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom