Agizo la Rais halina mjadala wala marekebisho

Agizo la Rais halina mjadala wala marekebisho

Yaan usiku uko peke yako unakosea kuandika hvo je ukisimamiwa itakuaje!? Kila mara uwasi uwasi ndio nn?
Rais hajaribiwi kwan yeye Mungu?? Angalie msiwe na Mungu mtu atapasuka! Tena ninavyomjua mwoga atashika tama yakimshinda!!
 
Dah...kudadadeki...kila siku mnalialia tu "miaka 50 ..miaka 50" Sasa Leo tumempata mwenye nia ya dhati na nyie mmeanza kuleta pereteperete za kutuchelewesha tena....Kama kubatizwa kwa Moto na mbatizwe..na kama kupotezwa na mpotezwe. Mungu msaidie[emoji124][emoji35] [emoji124]
 
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Ras amesha sema hakuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uwasi ndani ya taifa na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa jambo litazaa taifa lenye uwasi. Mtu muwasi sio wakucheka nae wala lushikana mkono. Yale yanatokea sasa sio siasa safi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia. Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.
Pole stomach Thinker and Seeker kama utabakia milele daima tena kwa unafiki na uzambiki wako.
Hakuna kauli hadi sasa zenye msimamo toka kwa Rais,mfano kuzuia mikutano ya kisiasa hadi 2020 na kuruhusu tena ila kwa sehemu uliyoshinda.
Inaonyesha mkanganyiko mkubwa sana toka kwa kiongozi wa Taifa huku akijua kwamba hana mamlaka wala uwezo wa kuzia mikutano na maandamano kwani ni haki ya kikatiba kama ibara 20 (1) ya Katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa Tz. ya 1977.
Nadhani ifike mahali Watz. muachane na unafiki na uchumia Tumbo kwani kila mtu atatoa hesabu yake siku za mwisho,ni vizuri tukamshauri Rais zaidi na asikilize na kufanyia kazi kwa yale mazuri ktk ushauri kwa kuheshimu na kuilinda katiba ya nchi kama alivyo apa mwanzo kuwa "Atalinda,kuheshimu na kuisimamia Katiba ya nchi" sasa ni tofauti kabisa.
Nchi hii sisi wananchi ndiyo tunayo dhamana yake ya kuiweka salama au kwenye machafuko na endapo unafiki huu kama wako utandelea na kwa wengine pia huenda ndiyo mkawa wa kwanza kuingiza nchi kwenye matatizo badala ya kumueleza Rais ukweli na kubakia kushangilia tu ata akizungumza kibaya ninyi mnadanganya kwa vigegele,vifijo,nderemo na nyimbo naye kujiona anapendwa na kuwa yuko sawa na sahihi kumbe tunajimaliza.
VIJANA WANAFIKI NA WALE WOTE MNAODHANI NCHI HII IKIINGIA PABAYA MTAKUWA SALAMA NA FAMILIA ZENU MBADILIKE HARAKA KWANI TAIFA HILI NI LETU SOTE KWA UZURI NA UBAYA PIA.
 
Nimeamua kuandika hii mada usiku wa manane baada yakutafakari sana juu yakile chadema wanataka kukifanya na madhara yatakayo tokea kwa viongoz wa chama,vijana pamoja na chama. Nibora kuandika haya ili kwa wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili kukemea nakuzuwia jambo lakijinga chadema wanataka kufanya.

Nibora kila mtu ajuwe kile Mh Rais alisema hajaribiwi nikweli alimanisha kutoka moyoni sio kwa kukurupuka ila ni baada yakukaa na kamati za ulinzi na usalama wa taifa nakushauri na mwisho kumpa neno lakusema. Kwahiyo tusipoteze muda eti kudhani kuna muujiza rais atabadili maneno kutoka uchungu kuwa matam ilo nawapa poleni.

Nilazima sote tujuwe kauli ya Rais ni amri isiyotenguliwa na mtu awaye yeyote au kupingwa kabla haijatekelezwa. Hapo inamanisha nini? Yani kama rais ameshatoa amri nilazima kwanza itekelezwe na ndipo uijadili. Ina maana Ras amesha sema hakuna maandamano na wewe uka andamana ukipigwa risasi ukafa hatutokujadili kwa nini umekufa bali tutakuhesabu kama mvunja sheria au muhalifu mwingine na kwakuwa amri ya rais ni halili kufuwatana na mamlaka yake basi alie uwa anakuwa huru.

Nilazima tujuwe kunavimelea vya uwasi ndani ya taifa na vimelea hivi vikiachwa vitajeuka kuwa sugu visivyo sikia dawa jambo litazaa taifa lenye uwasi. Mtu muwasi sio wakucheka nae wala lushikana mkono. Yale yanatokea sasa sio siasa safi ni siasa za mataifa kama burundi, sudani kusini au kongo. Sisi sio taifa lakusikia watu wanambeza Rais nakuwasifia. Baba wa uwasi ndani ya taifa hili tunamjuwa walimtukana Mh Kikwete hana maamuzi magumu yeye alicheka ila mwisho walilia wao. Mnyika alimuita Mh Kikwete dhaifu nadhani hajawahi sema nini kilimkuta ila siri yake.

Rais wa sasa haangalii makunyanzi wala hana chai na juice ikulu kwa ajili ya waasi yeye hapa kazi sasa mmejeuka kumuita dikteta. Nadhani chadema wanafikiri ili yaifa wao tu ndio wanajuwa sana siri za nchi. Kwangu mim ni tarehe 1.09.2016 ndio mtajuwa rais ni dkteta uchwara au vipi na ndio maana vijana mnashauriwa kwa upendo msijiusishe nao.
Kauli ya rais haina kurudi nyuma itatekelezwa na mtasaidia watu kupanda vyeo kiulaini.

Shime Rais wangu Magufuli walizowea sana.

"Jambo la kijinga chadema wanalotaka kufanya" umekosa adabu. Kwa wakubwa zako
 
Kutokana Na Neno Lako Inaonekana Wewe Sio Mzalendo Wa Taifa Hili.

Gadafi Hazikumsaida, Ok Baada Ya Gadaf Kufa Libya Wananufaika Na Nini Sasa?!. Kufia Baharini Wakienda Uhamishoni Kupitia Mediteranian Sea?!.

Tatizo lipo wapi ,endeleeni kuwa na vichwa ngumu athari huwa hazichagui..Leo kwangu kesho kwako..
 
Siku hiyo,nakesha kwenye tv yangu tuu nasubiri nione majeruhi...vifo na watoto kulilia baba zao walioenda kazini!
sasa nini kinaendelea Libya. Unamaanisha na nyie metumwa kama ilivyokuwa kwa Libya
 
Yeye ni binadamu tu kama sisi , kila mtu atakufa , Ni bora nikafa kifo chenye kumbukumbu kama soweto inavyo kumbukwa , kuliko nikawa na mtawala anaye tumia kila jambo amri , Tanzania ni nchi huru , na kama siyo huru basi tuutafute uhuru , mimi nitakuwa mstari wa mbele September 1 ,ili niwe wa kwanza kufa , kwa ajili ya kupinga Umungu mtu
Ingekuwa vema ukataja na jina lako kamili na eneo utakapokwepo ili nikuone kwa urahisi zaidi.
 
Nasikitika sana pale ninapoona lugha ya taifa haitendewi haki kimaandishi;
Juwa=Jua
Mnajeuka=Mnageuka
Uwasi=Uasi
Hawa ni waganga njaa wa mtaani mkuu, sijui nani kawafumdisha kuingia social media. Yaani mtu anakoroga tu na maneno mengine ni uchozi mtupu sijui yanaishi wapi majitu kama haya.
 
Kaz ipo watu kama nyie mlio kunywa maji ya bendera mnavchwa vgum sana kaelewa tupo nyakat gan na tunaenda wapi. Kwan Rais yy ni MUNGU?? Akiamua jambo lazima litokee!!?
 
Unachanganya tawala wba kijeshi na wa kiraia wenye katiba iliyo ya kidemokrasia. Au kuna mapinduzi yaliyofanyika bila watu kujua? Evety body except God is subject to audit
 
kweli umeandika usiku wa manane! shame on you.....
 
Wewe mleta mada yaani una chuki mpaka unatamani watanzania fulani waue wenzao kwa faida ya nani hasa? Kwa nini tumekuwa na chuki kiasi hiki?
Mimi ningekuona una busara kama ungependekeza yawepo mazungumzo kati ya serikali na upinzani ili kutatua huu mgogoro wa kikatiba.
Ndugu zangu Watanzania tusiendekeze chuki kwa sababu tu ya milengo ya kisiasa. Halafu nashangaa sana awamu hii kumekuwa na misuguano mibaya sana , kama watu wenye busara hawataingilia kati tunaweza kufika kubaya . Narudia tena tuache chuki miongoni mwetu.
 
Tatizo wengi wenu hamkuwahi na mpaka leo hamko tayari kuzisikiliza hotuba za mzee mchonga. Mngezisikiliza mngejiepusha sana na decrees
 
Hivi amri ya sukari ilivyotoka iwe 1800 ilitekelezwa? Muda mwingine busara ni heri kuliko kutoa amri ambazo baadaye unaaibika
 
Kutokana Na Neno Lako Inaonekana Wewe Sio Mzalendo Wa Taifa Hili.

Gadafi Hazikumsaida, Ok Baada Ya Gadaf Kufa Libya Wananufaika Na Nini Sasa?!. Kufia Baharini Wakienda Uhamishoni Kupitia Mediteranian Sea?!.
Ndio ujue sasa madhara ya kile kinachofanywa na watawala!
 
If you spent all night writing this thread, you would better consult a psychiatrist.
 
Mbona Rais alisema sukari itagawiwa bure mbona haikutelezwa au kwani na ile hakukaa na Bodi ya Sukari?
 
Mbona maagizo yake mengi yashajadiliwa na kulegezwa kama si kubatilishwa kabisa!!!????, tuanze na agizo la kuzuia sukari kutoka nje........ na tuangalie utekelezwaji wake... . . Labda mfano huo utakufungua.
Pia kugawa bure sukari itakayokamatwa,zilikamatwa na hakuna iliyogawiwa!
 
Back
Top Bottom