Afukuzwa kazi kwa kunuka mdomo

Afukuzwa kazi kwa kunuka mdomo

Kunuka mdomo ni tatizo kwa wengi.
Dawa ni
1.Kupiga mswaki kutwa mara mbili.
2.Kusukutua mdomo kwa maji ya chumvi baada ya kula.
3.Kunywa maji mengi.
4.Kuhakikiaha unasugua ulimi wakati wa kuswaki.
5.Kuziba meno yaliyotoboka
6.Kutumia dental floss tape kusafisha uchafu ulio katikati ya meno.
 
Kuna jamaa moja amepoteza kazi yake baada ya kunuka mdomo kwa muda mrefu halikua hana utaratibu wa kupiga mswaki.

Naona umeamua kutubadilishia sasa,umechoka na zile story zako za kukuta Simba Mikumi
 
Sasa wao kwanini walikuwa wanamnusa? Si wangekuwa anakaa mbali naye!
 
Back
Top Bottom