Afrika wakati fulani ilipotaka kutengemaa zaidi

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
19,071
21,676
It was so good combinations.

72544099_108750467210603_3433648872218427392_n.jpg
 
@oogle helper, Ni kweli kabisa mkuu,mawazo safi yalishakuwepo toka kitambo,mbaya zaidi picha hii ni ya kile kizazi ambacho hakikuwa na ubinafsi wala hali ya kujilimbikizia mali,mabeberu walijitahidi kwa hali zote kukiangamiza./ sasa tunao akina magufuli wanajaribu kujenga upya na kudumisha.
 
Hawa watu hawajawai kukutana pamoja maana wengi wao wameishi vipindi tofauti...ila walikuwa ni watu mashuhuri
 
Back
Top Bottom