African Mathematics

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,551
774

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
14,488
9,542
Nimeangali hio video clip, ina elimu nzuri na ya maana sana. Afrika imezalisha sayansi nyingi sana hapa duniani, sema tu ukoloni ndio uliharibu kila kitu. Jamaa kawa mweli sana na ile elimu kaitoa Afrika vijijini, sio mijini wala nini.
Thanks man.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom