African journalist award: Environment award-winner kenyan

African journalist award: Environment award-winner kenyan

umeambiwa kulikuwa na article ngapi za kutoweka barafu mlima kilimanjaro zilizoshindanishwa? unajuaje labda hata hapa zimeandikwa ila hazijapelekwa kwa mashindano? Hapa hawashindanishi kila kilichoandikwa, bali kilichopelekwa kushindanishwa (na visivyofanana).

Yule dada wa sports news toka Kenya kapata award kwa article aliyoandika, nje ya Kenya...exposure inawaumiza waandishi wetu...nadhani hata language barrier ni kitu kinachotuumiza pia.
 
Leo kwa mara ya kwanza spika zote za home theatre nimezisikia. Awards zilipoisha tu sauti mbovu ikaanza tena nazisikia spika za mbele tu.
 
Wakenya wapo mbali sana kwenye tasnia ya habari. Hamshangai kuona wamejazana kwenye idhaa za kiswahili? napenda makala zao kwenye tv zao kama qtv na ctn.
 
We unashangaa hiyo mbona haushangai mlima huo huo uligunduliwa Na mzungu?
 
Tanzania ilikua na mshiriki mmoja tu ambaye ni memba humu.
Ni mwanzilishi wa ccj na mgombea ubunge cdm kule temeke 2010
Anaitwa Dickson NGhilly
 
umeambiwa kulikuwa na article ngapi za kutoweka barafu mlima kilimanjaro zilizoshindanishwa? unajuaje labda hata hapa zimeandikwa ila hazijapelekwa kwa mashindano? Hapa hawashindanishi kila kilichoandikwa, bali kilichopelekwa kushindanishwa (na visivyofanana).

Kutopeleka article ya mlima k/njaro ndo kushindwa kwenyewe hoyce, ni ipi basi waliyopeleka ikashinda?
Bottom line tumeshindwa.
 
Last edited by a moderator:
Mtanzania kapambanishwa na msouth kwenye kipengele kimoja hapa... So sad msouth ameshinda..!

Dah! Pole, tunawasema sana wanamichezo kwamba ni wasindikizaji mashindano ya kimataifa,
 
Back
Top Bottom