Africa - Sunday Lunch


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250


Typical Tanzanian style of sitting on the floor makes the food tastier!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,838
Points
1,225
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,838 1,225
Upangaji huo wa pili ni wa kitanzania kweli?
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
713
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
713 195
Asante aisee..hii picha ya kwanza ni kweli hii uswazi lakini hii ya pili ni kishua sn bro ila inavutia sn kuangalia..!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,449
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,449 2,000
Jamani eeeh nimefurahishwa na hao watoto wanavyogonga msosi, maskini weee mwanangu hata kula kabisa, hebu nisaidieni
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Points
1,195
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 1,195
Hiyo ya kwanza, hilo dida limepigwa chumvi na limau kwa mbali unaeza kunywa bakuli tatu tumbo likawa ka boya lakuogelea vile....!
 
Bablii

Bablii

Senior Member
Joined
Apr 19, 2008
Messages
109
Points
0
Bablii

Bablii

Senior Member
Joined Apr 19, 2008
109 0
Those kids are so lovely, wako happy wanafurahia maisha...wameweka shida chini, wamenyoosha vijiko juu wanapata ile kitu roho napenda.

Picha hii inaujumbe mmoja mkubwa sana, kwamba furaha katika maisha yetu hailetwi kwa kuwa na fedha nyingi au kuishi maisha ya kishua.

Furaha hutoka ndani ya mtu mwenyewe...niwewe mwenyewe unaeamuwa uwe na furaha au usiwe na furaha, it does not matter how much you earn or whatsoever luxury life you live!

Hemu wachek hao watoto, the photo says it all,maisha yao ni duni (poor life), hawali pudding,wala hawajui omlet ni nini, hawajawahi kusikia neno Nutela, eti pilau...ooh ni mpaka skukuu au kuwe na harusi, maulid n.k! Lakini waangalie afya zao, waangalie nyuso zao...wako healthy, na nyuso zenye furaha na matumanini tele. Ni watoto wa ngapi wakishuwa afya zao mbovu? Hawataki hata kula, hawana furaha, wanyonge, wadhaifu name it...!

Furaha iko ndani yako, usiruhusu materials na fedha vi drive furaha yako...kuanzia sasa sema, mimi nina furaha
 

Forum statistics

Threads 1,295,289
Members 498,265
Posts 31,205,579
Top