Africa kumbe bado watu wanakaa uchi

Africa kumbe bado watu wanakaa uchi

Bora hao wako traditional vip hawa wa insta na kwenye shutingi za kina simba unawasemeaje
 
Hili ni kabila flani Sudan ya Kusini, vijana wakiwa kwenye harusi ya mtoto wa Gavana wako uchi wa mnyama makende nje nje.
a44cb6000280ce53be8e3be259207b4a.jpg
Sioni tofauti na hawa dada zetu wa Uswazi wanaovaa robo sketi.
 
Ukweli ni kwamba kukaa uchi sio Dhambi na kuvaa nguo pia ni mwanzo wa matokeo ya mtazamo baada ya Admu na Hawa kula "Tunda"walilokatazwa kwenye kisa cha "bible"wakajiona wako uchi ila kabla ýa hapo walikuwa uchi na hakuna aliyeona haya na mwenzake kitu ambacho leo Jamii za "Nudist" au wakaa uchi pote duniani wamekishinda ni hicho ambacho Adamu na Hawa walikishindwa.
 
Back
Top Bottom