Afisa Ugavi Wilaya ya Babati, Emmanuel Salehe apata ajali ya gari na kufariki


NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
170
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 170 60
DC wa Babati apata ajali mbaya ya gari leo asubuhi.

=============

Updates>>>

TAARIFA SAHIHI

Aliyepata ajali na kufariki dunia ni Afisa Ugavi wa Halmashauri ya Wilaya ya Babati mkoani Manyara, ndugu Emmanuel Salehe na sio DC(Mkuu wa Wilaya) wa Babati Ndugu Raymond Mushi kama ilivyoripotiwa hapo awali.

Ajali hiyo ilitokea eneo la mkoani karibu na zilipo ofisi za TRA Manyara.

Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema.

img-20160707-wa0008-jpg.363820


emma-jpg.363914

Marehemu Emmanuel Salehe enzi za uhai wake.
 

Attachments:

Usangu

Usangu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
796
Likes
397
Points
80
Usangu

Usangu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
796 397 80
Duhh Chanzo cha Ajari. Na Anaitwa nani
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,261
Likes
851
Points
280
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,261 851 280
Pole kwa wanafamilia wanaohusika
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,330
Likes
994
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,330 994 280
Daah, ni mapema mno
 
Emmanuel R. Ntobi

Emmanuel R. Ntobi

Verified Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
649
Likes
1,144
Points
180
Emmanuel R. Ntobi

Emmanuel R. Ntobi

Verified Member
Joined Sep 23, 2014
649 1,144 180
Poleni kwa Wafiwa ndugu, jamaa na Marafiki kwa msiba huo mzito, Apumzike kwa Aman Marehemu.. ameeen
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Umethibitisha?

Mzee Tupatupa
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Tunajua una mshtuko na uko eneo la ajali, tupe melezo zaidi basi ukitulia.
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,652
Likes
1,324
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,652 1,324 280
Day hii ajari nimeikuta nje kidogo na mji wa Babati jirani na Halmashauri. Nikiwa na Bus la Mtei naelekea Singida . Duh hatari sana nikawa najiuliza in nani aliyekuwemo na je kapona?
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
mwandishi umeandika tetesi ukishapata uhakika kabisa uje utujuze basi
 
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2015
Messages
2,057
Likes
4,158
Points
280
ZILLAHENDER MPEMA

ZILLAHENDER MPEMA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2015
2,057 4,158 280
Acheni uchuro,nani kasema kuwa kafa? je wote wanaopata ajari lazima wakufe?




Sasa wewe Mwenye Taarifa sahihi si uthibitishe kama yu mzima ili tubadilishe dua zetu badala ya kumuombea pepo tuanze kumuombea kwa Mola amfanyie wepesi apate nafuu mapema?Povu la nini.
 
S

Sir Kite 2

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
516
Likes
235
Points
60
S

Sir Kite 2

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
516 235 60
elezen vizur amepona au kafa
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,511
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,511 280
Jamani ata kama kichwa na kiwiliwili vimetengana huruhusiwi kusema amefariki mpaka daktari adhibitishe.

Poleni wote na ninawatakia majeruhi afya njema
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
nasubiri taarifa rasmi maana hii imo humu tu JF
 
N

Negamsi

Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
31
Likes
14
Points
15
N

Negamsi

Member
Joined Jul 16, 2015
31 14 15
Sio DC huyu kijana yupo halmashauri ya wilaya kitengo cha manunuzi ni kweli amefariki
 
mhuni

mhuni

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
961
Likes
540
Points
180
mhuni

mhuni

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
961 540 180
anaitwa naniiiiiii na alikuwa wilaya ganiiii
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,010
Likes
2,500
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,010 2,500 280
Huyo DC mpya anaitwa nani? Mbona humu JF kuna picha ya Mwanaume, lakini kuna mdau kaweka jina la mwanamama? Ukweli ni upi? Na je ni kweli katangulia?!
 
weed

weed

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
2,123
Likes
2,174
Points
280
weed

weed

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
2,123 2,174 280
Jamani ata kama kichwa na kiwiliwili vimetengana huruhusiwi kusema amefariki mpaka daktari adhibitishe.

Poleni wote na ninawatakia majeruhi afya njema
Hapo katika red kunatia shaka...anyway gari imegaribika ivyo??hapo hata mkanda sijui kama utasaidia sana
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,010
Likes
2,500
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,010 2,500 280
Sio DC huyu kijana yupo halmashauri ya wilaya kitengo cha manunuzi ni kweli amefariki
Andika vizur mkuu ili tuelewe, umeunganisha mno maneno.
Umefafanua kuwa aliyefariki ni DC au ni huyo pichani? Soma tena ulichoandika halafu edit ili usomeke mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,214
Members 475,501
Posts 29,281,794