Afanye Nini?


I

Imbanda

New Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
1
Likes
0
Points
0
I

Imbanda

New Member
Joined Sep 27, 2007
1 0 0
Dada mmoja alikuwa na mchumba wake wa muda mrefu....aliamua kuweka mambo yao down-low...nobody has to know.....ikatokea siku moja yeye na rafiki yake wa kike wakapewa lift kurudi mitaa ya kwao....yule rafiki inaelekea kwa makusudi akasahau funguo za chumbani kwake kwenye gari la mchumba wa rafiki yake.....na jamaa aligundua hili akiwa nyumbani kwake baada ya kuwashusha mabinti hawa ambao wanakaa karibu.....akampigia mchumba wake aje kuchukua funguo na akaambiwa sio zangu zitakuwa za fulani...na mimi nikiingia nyumbani muda huu siruhusiwi kutoka.....ngoja nimpe namba yako akupigie ili umuelekeze aje kuchukua...jamaa akatoka home akaenda baa ya karibu kumsubiri yule mdada baada ya kuwasiliana.....akaja akapewa funguo akaondoa.....toka siku ya pili yake jamaa anatongozwa kimtindo na shemeji yake huyu......jamaa hana raha kwani anajua akimwambia mchumba wake hana hakika matokeo yatakuwa vipi......anaomba ushauri
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hata hodi hakuna
Umejisajiri 2007 una post mojatu rafiki ..hebu sema kweli Imbanda wewe ndo unasumbuliwa na shemeji yako. pole sana mwambie ukweli aachane na wewe uko commited tayari na akiendelea kukufatilia utamwambia rafiki yake
kwani penzi linalazimishwa?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Akimbie kama Yusufu..ati bado yuawaza!?? hawezi kuwa hajalewa...
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Dada mmoja alikuwa na mchumba wake wa muda mrefu....aliamua kuweka mambo yao down-low...nobody has to know.....ikatokea siku moja yeye na rafiki yake wa kike wakapewa lift kurudi mitaa ya kwao....yule rafiki inaelekea kwa makusudi akasahau funguo za chumbani kwake kwenye gari la mchumba wa rafiki yake.....na jamaa aligundua hili akiwa nyumbani kwake baada ya kuwashusha mabinti hawa ambao wanakaa karibu.....akampigia mchumba wake aje kuchukua funguo na akaambiwa sio zangu zitakuwa za fulani...na mimi nikiingia nyumbani muda huu siruhusiwi kutoka.....ngoja nimpe namba yako akupigie ili umuelekeze aje kuchukua...jamaa akatoka home akaenda baa ya karibu kumsubiri yule mdada baada ya kuwasiliana.....akaja akapewa funguo akaondoa.....toka siku ya pili yake jamaa anatongozwa kimtindo na shemeji yake huyu......jamaa hana raha kwani anajua akimwambia mchumba wake hana hakika matokeo yatakuwa vipi......anaomba ushauri

kama vp vp tu, kimya kimya bila kelele, inakuwa party ya kimya kimya.................... wazee wa inf............... watakujibu vizuti zaidi
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
huna haja ya kuficha ukweli,maana kila kinachofanywa gizani kuna siku kitakuwa wazi,ningekuwa mm ningemwambia mapema mchumba wangu na kumuonyesha evidence zote kabla mambo hayajawa makubwa maana kuna mawili,either hao mashosti wanamchezea trik,au anavyozidi kukaa kimya huyo shemeji atageuza ukweli na kusema jamaa kicheche,so do the do before the do does you.
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
huyo kaka anashindwa nini kumpiga stop kubwa huyo mdada? ampe ukweli wake tu.
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
mnh ukiona mtu anauliza mambo marahisi kama haya,ujue kashategeka anatafuta kuhalalisha infidelity tuu...otherwise ungeshamkataza siku nyiingi huyo dada anayekutongoza kimtindo..
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
ndo maana mie nina marafiki kibao lkn no BFF yaani mashoga hawaaminiki!kama huyu hadi hasira!
huyo kaka kinamshinda nini kuwa serious na kumwambia huyo dada kuwa hapendi anavyofanya,au anafurahia hako kamchezo,akizubaa atakosa mchumba na huyo kichehce hatadumu naye pia.
Hata hivyo usikute mchumba wake wamepanga na shoga yake wampime,hivyo asifurahie na kujiona hendisamu bure!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,507
Likes
76
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,507 76 145
Hata hodi hakuna
Umejisajiri 2007 una post mojatu rafiki ..hebu sema kweli Imbanda wewe ndo unasumbuliwa na shemeji yako. pole sana mwambie ukweli aachane na wewe uko commited tayari na akiendelea kukufatilia utamwambia rafiki yake
kwani penzi linalazimishwa?
Kwa miaka mitatu anachungulia tu bila kuchangia hata chochote.....! Halafu anaanza kuomba msaada wakati amebaki mchoyo kwa muda wote huu....!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
lmbanda naona umeingia na ID mpya!

Story inaonyesha anayesumbuliwa ni wewe!

Ukiwa kweny "uchumba" ni muda muafaka wa "kufanya majaribio" - Mwanamke akikutongoza "hit-and-run"! Wewe bado unachumbia and still unaogopa kutenda dhambi?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
eeeeeeeeh Baba E!hapa question tag ilinishinda"is intit you?'
lmbanda naona umeingia na ID mpya!

Story inaonyesha anayesumbuliwa ni wewe!

Ukiwa kweny "uchumba" ni muda muafaka wa "kufanya majaribio" - Mwanamke akikutongoza "hit-and-run"! Wewe bado unachumbia and still unaogopa kutenda dhambi?
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
lmbanda naona umeingia na ID mpya!

Story inaonyesha anayesumbuliwa ni wewe!

Ukiwa kweny "uchumba" ni muda muafaka wa "kufanya majaribio" - Mwanamke akikutongoza "hit-and-run"! Wewe bado unachumbia and still unaogopa kutenda dhambi?


Hii comment umeitoa wewe au sioni vizuri?????????
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
amchape nao halafu wafanye siri maisha yaendelee!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,202
Members 475,497
Posts 29,281,249