Afande Sele: UVCCM ni Janga kwenye Taifa Letu

Afande Sele: UVCCM ni Janga kwenye Taifa Letu

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,616
Kada wa CCM na msanii mkongwe nchini afande Sele amesema UVCCM ni Janga la Taifa

Afande amesema Wakati Rais Samia mwenyewe ameonyesha ukomavu wa kisiasa wa kukabiliana na kila lililo mbele yake UVCCM wameanza kumbwelambaela na kuonyesha dalili zote za Uwoga

Source Jambo TV

Mlale Unono 😄😄
 
Kada wa CCM na msanii mkongwe nchini afande Sele amesema UVCCM ni Janga la Taifa

Afande amesema Wakati Rais Samia mwenyewe ameonyesha ukomavu wa kisiasa wa kukabiliana na kila lililo mbele yake UVCCM wameanza kumbwelambaela na kuonyesha dalili zote za Uwoga

Source Jambo TV

Mlale Unono 😄😄
SIO UVCCM BALI CCM NI JANGA LA TAIFA HILI
 
Kumbe ndiyo maana matamko mengi anayatoa Steve Nyerere!!! ?? UVCCM imekufa kifo cha mende.

UVCCM yenyewe ndiyo hiyo inayoongozwa na huyo mgawa mbunge ambaye alipelekwa kwa wamama wakamkataa?
🤣 🤣 🤣
 
Back
Top Bottom