Advocate Mwakingwe hatunaye tena.


C

Calist

Senior Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
130
Likes
0
Points
0
C

Calist

Senior Member
Joined Dec 17, 2010
130 0 0
Wakili wa siku nyingi mjini Iringa na ukanda wa juu kusini Mheshimiwa Mwakingwe alifariki dunia siku ya Jumanne week hili. Mungu amlaze mahari pema peponi, amina
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
RIP Mwakingwe..
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
Duh! Aliugua nini? Maana jamaa alikuwa chapombe pamoja na sigara.
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,333
Likes
461
Points
180
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,333 461 180
Wakili wa siku nyingi mjini Iringa na ukanda wa juu kusini Mheshimiwa Mwakingwe alifariki dunia siku ya Jumanne week hili. Mungu amlaze mahari pema peponi, amina
Mkuu ni mahali na siyo mahari. Mahari ni ile kitu unatoa unapotaka kuoa!
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,680
Likes
459
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,680 459 180
RIP Learned brother Mwakingwe
 
simtami

simtami

Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
simtami

simtami

Member
Joined Aug 22, 2011
28 0 0
mungu amlaze mahala pema peponi namkumbuka alikuwa diwani wa kwanza 1994 kushika kiti cha udiwani kata yaGANGILONGA kata ambayo IKULU ya mkuu wa mkoa ipo ndani yake kupitia chama cha NCCR mageuzi.alikuwa mwanamageuzi kweli hiyo kata mpaka sasa inaweza rudi upinzani kwani kuna uchaguzi mdogo tena baada ya diwani wa CCM kufariki mwaka jana.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
730
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 730 280
Rest In Peace NELSON.
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
41
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 41 145
Duh! Aliugua nini? Maana jamaa alikuwa chapombe pamoja na sigara.
Alikuwa anaumwa kisukari kwa muda mrefu.Alikuwa mtu wa watu alipendwa na watu wengi sana
Pia alikuwa anasaidia kesi za watu kwa bei ndogo sana au hata bila malipo kama ukimwambia huna uwezo
 
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,613
Likes
58
Points
145
Caroline Danzi

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,613 58 145
Pole wafiwa, RIP mkuu
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
Mwenyezi Mungu Amuweke pahali panapo mstahili
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Likes
2
Points
35
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 2 35
Mungu amlaze mahali pema peponi mzee we2 mwakingwe!
 
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
614
Likes
142
Points
60
bibliography

bibliography

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
614 142 60
RIP learned father may his soul rest in peace
 

Forum statistics

Threads 1,214,711
Members 462,830
Posts 28,520,685