Adv. Bendera apata ajari ya gari leo Korogwe


K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Habari zilizo nifikia punde Advocate Bendera amepata ajari leo mchana maeneo ya korogwe.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Japo simjui nampa pole
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,909
Points
1,225
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,909 1,225
Taarifa yako ni muhimu lakini ni butu
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,388
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,388 1,250
MUNGU WETU amponye arudie uzima wake tena! Amen!
 
A

assuredly4

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
1,216
Points
1,195
A

assuredly4

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
1,216 1,195
Taarifa yako ni muhimu lakini ni butu
ni taarifa rasmi ambayo imesambazwa kwa mawakili wote wa kujitegemea. alikuwa aendeshe seminar moshi kwa mawakili hivyo hata semina imeahirishwa
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,010
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,010 1,225
Ndio nani huyo?anyways pole zake
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Ndiyo nani huyu Bendera?

Ama ni yule aliyekuwa waziri wa michezo Joel Bendera nini ambaye ni RC mkoani Morogoro??
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Amewasili hapa na ndege air port anapelekwa aghakan hospital....ameumia maeneo ya kichwa na mkono umevunjika...tumuombee advocate bendera
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,113
Points
1,195
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,113 1,195
Asante kwa taarifa. Mungu ni mwema atamponya tu!
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,073
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,073 2,000
Kwa tunamtakia kila la kheri aweze kurejea katika hali yake ya kawaida ila ni nani huyu katika nchi hii
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Points
195
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 195
Ni mwanasheria aliye simamia ile kesi ya minofu ya magufuli....labda ndio utaelewa kwa urahisi pia ni mwenyekiti mpya aliyechaguliwa kwenye chama cha wanasheria wa tanganyika kama sikosei!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
9,014
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
9,014 1,500
Who's the Guy? Mmempeleka Hospitali? Isije ikawa umekimbilia kuripoti hapa ukamuacha Mgonjwa bila msaada. Manake hata tukimpa pole bila matibabu haitasaidia.
Anywayz, Mpe Pole..
 
N

nlambaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
362
Points
0
N

nlambaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
362 0
Tunamuombea apone haraka na mwenyezi ampunguzie maumivu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Who the hell is he?
 

Forum statistics

Threads 1,296,008
Members 498,495
Posts 31,230,509
Top