Adui wa waislam ni BAKWATA ukweli ndo huo

Adui wa waislam ni BAKWATA ukweli ndo huo

kwenye siasa pakiwa kimya vichwa vya watanganyika huwa vinaelekea kwenye dini.....baada ya hapo ni ngono!
Vitu rahisi visivyohitaji kuumiza kichwa kuvichambua! Aiiibu!
 
Mkuu kumbuka BAKWATA pia ni chombo kinachoendeshwa na wanadamu wenye mapungufu kama wewe,hivyo ni bora ukatimiza wajibu wako.
Kwa kifupi BASATA haita kufanya wewe uione pepo ila ni juhudi zako za kumtafuta na kumwamini MUNGU huyo unae mwamini na kufanya yanayompendeza mwenye ENZI pia na wanadamu,usisubiri hatma ya maisha yako ya kiroho ikaamliwa na BAKWATA utapotea!!.
Mi nadhani kama unaamini leo ni sikukuu we liamshe dude ili kesho wakiitangaza ya kwao unakuta wewe ulishaliamsha muda mrefu unabaki unacheki wanavyopuyanga[emoji41][emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wamenilostisha kinoma hawa jamaa..
Leo ilikua inatakiwa iwe idd ili kesho watu tupige kazi...
Sasa mimi nina shida na ofisi flani kesho lakini watakuwa wamefunga.

Kwa hili nawalaumu hadi kufa hawa jamaa
Wamenilostisha madeal yangu

Sent using Jamii Forums mobile app
mimi mwenyewe kuna ofisi nilikuwa naenda kesho,vipi hii sherehe ya siku mbili au moja
 
Habari ndugu zangu wanajf
Habari za sikukuu ya eid kwa watanzania wote nawatakia eid njema

Nije kwenye mada kiukweli nikiri adui wa watanzania waislam ni bakwata ambao wameturudisha nyuma

Hebu angalia kimataifa leo ni sikukuu ya eid ila bakwata kwa maamuzi yao wanakaa wanaamua iwe kesho kitaifa

Yaani Tanzania imekua ikiendeshwa na hili genge liitwalo bakwata ambao ndo wanawarudisha nyuma waislam

Angalieni elimu, kwa upande wa ndugu zetu wakristo kielimu wamesonga mbele kwa sababu ya kuwa na taasisi imara za kidini

Bakwata imeanza toka miaka ya 60 lakini mpaka leo hawana lolote la kujivunia iwe shule bora au hata hosptali hii ni aibu kubwa

Jee hili baraza lipo kwa maslah ya nani??chama tawala au?

Maeneo ambayo waislam waliikataa bakwata hapa nchini pana maendeleo mno ya kiuchumi, kiafya na kielimu mfano, waislam wa moshi kilimanjaro mfano kule machame,masama, siha,na kibosho ukiangalia waislam wa kule ni wasomi sana na wana shule nzuri, vituo vya afya vizuri na hata maendeleo ya kiuchumi.

Ni aibu kuona baraza kama bakwata lina zaidi ya miaka 50 linakosa hata shule na bado mpaka leo ni omba omba wa kujengewa misikiti na visima shame on you bakwata

Nyakati zimebadilika waislam watanzania tunapaswa kubadilika na kuacha kuiwaza bakwata vichwani mwetu

Nawatakia sikukuu njema watanzania wenzangu wote bila kubagua dini wala kabila

Sent using Jamii Forums mobile app
Akija mudi mfia dini tatizo ni mfumo kristo nakuja na video za ilunga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada huijui Moshi. Hao wasomi wamesomea kwenye taasisi za kikristu mfano Asha Rose Migiro ni muislam ila kutokana na jina lake ikambidi aweke Rose kama jina la kikristu ili aweze kusoma.

Waislamu nendeni shule mkajifunze huko moshi kuna shule nyingi za kikristu sijawahi onaga taasisi za kiislam. Kuanzia makanisa, hospitali eg KCMC, shule n.k

Endeleeni hivyo hivyo kugombea hela la msikiti
 
Ni jambo LA fedheha sana.inapotokea mkanganyiko kama huu,LEO NIMESHINDWA KUJIBU MASWALI KWA WATOTO WANGU.wameuliza sikuu leo ama kesho?
kimyaaaa.so!ifika wakati tuwe kitu kimoja tatizo liko?au kuna maslahi gani yanaoyo patika pindi inapo tokea hali kama hii?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada huijui Moshi. Hao wasomi wamesomea kwenye taasisi za kikristu mfano Asha Rose Migiro ni muislam ila kutokana na jina lake ikambidi aweke Rose kama jina la kikristu ili aweze kusoma.

Waislamu nendeni shule mkajifunze huko moshi kuna shule nyingi za kikristu sijawahi onaga taasisi za kiislam. Kuanzia makanisa, hospitali eg KCMC, shule n.k

Endeleeni hivyo hivyo kugombea hela la msikiti
Mimi najua shule kibao tu kiislam kule moshi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo viongozi waliokuwepo pale wazee hawataki wakae wasomi wazee wanataka watu walioijua tu elimu ya akhera bila kujali umuhim wa elimu dunia wanasahau kama tunaishi duniani.
Wasomi wengi waliokuwa wanataka uongozi pale wanafanyiwa fitna wanapigwa chini sasa taasisi inayogusa umma ikijaa watu wengi wasiosoma hata wale waliosoma watakosa nguvu katika maamuzi
BAKWATA ni chombo cha kidini anatakiwa aliyosoma dini sana nenda hata kwa wakatoliki papa kabobea kwenye elimu ya dini Na maaskofu Na mapadre.Wewe hiyo elimu yako Dunia mpelekee vyeti hawara yako sio BAKWATA
 
Mimi najua shule kibao tu kiislam kule moshi

Sent using Jamii Forums mobile app

Ngoja nikutajie shule kuna Umbwe secondary ilikuya ya catholic, Weruweru ilikuwa ya catholic, Mama Clementina, Visitation, Anwarite, Kibosho girls, Bendel Memorial, Majengo, Maria Goreti, Uru semi n.k hizo zote za catholic ukiachilia moja shule ya Bwakata iko mjini ambayo watoto hawasomi.

Msipotoshwe wote wamesomea kwa elimu kristu, mfumo kristu hata hao waislam viongozi
 
Tusilaumu katika mambo tusiyo na ujuzi nayo. Huyu ni mufti wa zimbabwe, moja kati ya wanazuoni wa kutegemewa wa wakati wetu na hivi ndivyo alivyoandika leo
IMG_20180821_121936.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom