Acount yangu ya fecebook watu wanahi hack kila siku

Acount yangu ya fecebook watu wanahi hack kila siku

Eliyo

Member
Joined
Mar 7, 2018
Posts
17
Reaction score
16
Jamani account yangu watu wanani hack kila siku wanaichukua narudisha msaada kama kuna sehemu pakufunga watu wasiweze ku hack account yangu
 
Wape onyo waache kuhi hack hao wana fecebook
 
Kwanza change password.

Tumia password ambayo ni mchanganyika wa herufi, alama na namba ila zisilete jina la maana ila ziwe rahisi kukumbuka
Mfano: nfkd-7xp

Ukishachange password chagua option ya log me out of all the device. (Hii ita ku logout kwenye device zote unatumia. )

Change recovery e-mail. Weka mail unayoiamini ambayo.

Alaf kamilisha kwa kuweka two step login (code verification) hapa hutaweza login/au mtu hataweza login bila wewe kutumia logic code kwa simu yako.
Yaan mtu akiingiza password inaenda mbele inamdai Code ya kuingilia ambayo utakua nayo kwa simu.


Rudi kwa e-mail yako ifanyie kama ulivofanya kwa akaunti ya FB , Tena ikiwezekana anza kwenye email .

Hapo utakua secure mno kuliko kawaida.
 
Wew unatumia app ya kubusti like ndio maana
 
Back
Top Bottom