Acheni Tabia Chafu

Hakika wewe ni Mmoja wao!

hata ukatae mara 3 bado wewe ulikuwa pamoja nao
 
Mtaani kwetu vyumba vipo vingi tu wakati wowote karibu kama umekosa huko............
 
Toa Boriti lililo kati jicho lako kisha utoke kibanzi kilicho katika jicho la mwenzako!!
 
Hebu mpeni nafasi aseme anachotaka kukisema JAMANI! Msimuhukumu sana Wakuu!
 
Hebu mpeni nafasi aseme anachotaka kukisema JAMANI! Msimuhukumu sana Wakuu!

Sawa mheshimiwa Dreamliner tunampa nafasi ..mie naswali dogo tu la nyongeza yeye huwa anajuaje kama kumejaa ??:lol:
 

Mkuu next time uwe unatembelea guest za off city centre huwa hazujai sana kama uliyoenda..pole sana.
 
Waooooooooooooooooo. I have no word to say.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…