Abubakar Salumu 'Sure boy' apewe heshima yake

kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
1,299
Points
2,000
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
1,299 2,000
Huyu bwana mdogo anaupiga mwingi lakini hatajwi popote, sio kwenye tuzo za soka, sio vyombo vya habari. Lakini huyu jamaa ana namba kikosi cha kwanza ndani ya timu kubwa kama Azam nadhan miaka 3 mfululizo. Ni moja ya viungo bora kabisa kutokea nchini.

Tusisubiri afe ndo tukapambe jeneza lake kwa mabendera ya club na Taifa... apewe heshima anayostahili, anaujua mpira.
 
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
1,080
Points
2,000
Statesmann

Statesmann

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2019
1,080 2,000
namkubali sana huyu bwana mdogo
 
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,257
Points
2,000
Alvajumaa

Alvajumaa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,257 2,000
Rekebisha hapo si miaka 3 mfululizo ni zaidi ya miaka 10 yupo Azam na namba anapata,
Sure boy is underrated
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,592
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,592 2,000
Abubakar Salum ni baba yake, huyu unayemzungumzia ni Salum Abubakar
 
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2017
Messages
2,665
Points
2,000
TopUp

TopUp

JF-Expert Member
Joined May 19, 2017
2,665 2,000
Sure boy yuko vizuri, sema ss tumekariri tu akina Samatha, manula na wengineo
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,730
Points
2,000
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,730 2,000
Kweli Ni mzuri..lakini viungo wa aina yake wapo wengi tu
 
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
407
Points
500
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
407 500
Nimzuri ila kipindi wa Tanzania tunaipenda timu yetu (2019afcon) alidrop nazani nimiongoni mwa wa Tz 10 waliochezea taifastarz michezo mingi
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
22,583
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
22,583 2,000
Watanzania wanasubiri afe ndio wammwagie masifa! Au laah wanasubiri ahamie JANGWANI ama MSIMBAZI! Yale yale ya BOCCO na NYONI!
 
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,168
Points
2,000
50thebe

50thebe

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,168 2,000
Abubakar Salum ni baba yake, huyu unayemzungumzia ni Salum Abubakar
Kweli mkuu

Baba yake Salum Abubakari alikuwa sure boy kweli kweli, wale wasudani hawawezi kumsahau alivyotupia nao mbili dakika majeruhi kwenye nusu fainali ya klabu bingwa Africa Mashariki na kati miaka ile ya 80+
 

Forum statistics

Threads 1,336,618
Members 512,670
Posts 32,545,366
Top