Absalom kibanda(mhariri mtendaji) Tanzania Daima alishatimka????


Jolebatawi

Jolebatawi

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
548
Points
225
Jolebatawi

Jolebatawi

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
548 225
Wadau kulikuwa na tetesi kuwa huyu jamaa anahamia new habari corporation kwa RA kuanzia tarehe 1.12.2012,,na ushahidi wa hili ni alipoanza kuandika makala ndani ya gazeti la tanzania daima(m4c kama nape anavyoliita) kwa kuanza kujikomba kwa magamba kama makala yake ya namuogopa kinana,mara kinana ni kimbunga n.k ili aanze kuufukuzia ukuu wa wilaya hiyo 2015 kama watanusurika kufa.
SWALI LANGU NI JE AMESHATIMKA TZ DAIMA??AU ROSTAM BADO HAJAMCHUKUA
 
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Points
225
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 225
Hadi tarehe ya leo Tanzania Daima inaonesha Kibanda Absalom,0754 001010,ni Mhariri Mtendaji wa Tanzania Daima
 
M

mmang'ula

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
22
Points
0
M

mmang'ula

Member
Joined Nov 27, 2012
22 0
Wadau kulikuwa na tetesi kuwa huyu jamaa anahamia new habari corporation kwa RA kuanzia tarehe 1.12.2012,,na ushahidi wa hili ni alipoanza kuandika makala ndani ya gazeti la tanzania daima(m4c kama nape anavyoliita) kwa kuanza kujikomba kwa magamba kama makala yake ya namuogopa kinana,mara kinana ni kimbunga n.k ili aanze kuufukuzia ukuu wa wilaya hiyo 2015 kama watanusurika kufa.
SWALI LANGU NI JE AMESHATIMKA TZ DAIMA??AU ROSTAM BADO HAJAMCHUKUA
Kaka kibanda vp tena hizi tetesi ni za kweli? Au uzushi tu.kutokana hadhi yako kwa wadau wa habari tz kaka unaonaje ukithibitisha au kukanusha ili tusiendelee kuishi kwenye tetesi tu.naamini u mtu huru kufanya kazi popote ambapo unaona ni sehemu salama kwako.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,607
Points
2,000
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,607 2,000
Ameshatimka kwani kuna uzi hapa uliweka picha siku anaaga wenzake
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,600
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,600 2,000
kimwili yuko tz daima kiakili yuko habari corporation
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,487
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,487 1,500
Ati?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,600
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,600 2,000
Si kweli....
aliandika makala mbili utumbo kabisa..how dare unasema vita ya ufisadi wanayopigana chadema haina mashiko?yes he said that!!!kweli hii vita haina mashiko?wahariri makanjanja ndo hawa,tumbo mbele maslahi ya taifa nyuma...we miss you kubenea
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Points
1,250
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 1,250
Leo 12-12-012 bado AK yupo TD kama Mhariri Mtendaji. Zilikuwa hadithi nini!
 
K

kayogo

Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
75
Points
95
K

kayogo

Member
Joined Sep 15, 2010
75 95
Wadau kulikuwa na tetesi kuwa huyu jamaa anahamia new habari corporation kwa RA kuanzia tarehe 1.12.2012,,na ushahidi wa hili ni alipoanza kuandika makala ndani ya gazeti la tanzania daima(m4c kama nape anavyoliita) kwa kuanza kujikomba kwa magamba kama makala yake ya namuogopa kinana,mara kinana ni kimbunga n.k ili aanze kuufukuzia ukuu wa wilaya hiyo 2015 kama watanusurika kufa.
SWALI LANGU NI JE AMESHATIMKA TZ DAIMA??AU ROSTAM BADO HAJAMCHUKUA
mzee hapo kwenye red hebu fafanua.
inaonekana ulikuwa unajua haya yote yatatokea tangu 6th dec. 2012!?
 

Forum statistics

Threads 1,283,765
Members 493,810
Posts 30,800,166
Top